Tập Lái
2/3/15
14
6
3
36
Mình cần hỏi anh em về dòng súng 631 đời cũ ko có khe ống ngắm , chả là muốn bảo dưỡng cái súng lâu ngày mình muốn hỏi lên webs mua bán thấy có lá gió súng hơi 631 toàn ghi là là gió cho súng hơi 631 đời mới vậy cái của mình muốn thay lá gió súng đời cũ thì mua chỗ nào, hay đời cũ ko xài lá gió @@ .súng của mình sau khi gập cần lên hơi mình thổi từ nòng xuống thấy hơi xì xì , khi chưa lên hơi thì thổi ko dc rất kín hơi vậy có phải bị hở hơi ko .
nhân tiện các bác cho em hỏi shop muaban18.com và muasungsan.com làm ăn có uy tin ko

Tập Lái
20/3/15
8
2
3
37
Nói thật là kiếm cái lá gió thì không khó muốn thử hơi sem có phải bị hở lá gió không rất đơn giản bác lên hơi rùi lấy ngón tay cái bịt chặt lỗ nòng bóp cò giữ tay khoảng 5>6 giây rồi đưa lên tai hé thử sem còn hơi phì ra không còn thì lá gió còn tốt hết rồi thì phải thay...hai shop đó cũng chịu thôi thấy giang hồ đồn đại là có người mua dk người không thấy hàng.nói chung bây giờ phải nhìn thấy hàng không có chuyển tiền trước thì chả biết thế nào đâu.kinh nghiệm vì minh mua khẩu crodo..bị lừa chuyển tiền mất hơn chục bạc đau lắm nhưng chả than dk với ai

• Like
Reactions: ChichXongHut
Tập Lái
2/3/15
14
6
3
36
Nói thật là kiếm cái lá gió thì không khó muốn thử hơi sem có phải bị hở lá gió không rất đơn giản bác lên hơi rùi lấy ngón tay cái bịt chặt lỗ nòng bóp cò giữ tay khoảng 5>6 giây rồi đưa lên tai hé thử sem còn hơi phì ra không còn thì lá gió còn tốt hết rồi thì phải thay...hai shop đó cũng chịu thôi thấy giang hồ đồn đại là có người mua dk người không thấy hàng.nói chung bây giờ phải nhìn thấy hàng không có chuyển tiền trước thì chả biết thế nào đâu.kinh nghiệm vì minh mua khẩu crodo..bị lừa chuyển tiền mất hơn chục bạc đau lắm nhưng chả than dk với ai
bác cho em cái ảnh lá gió 631 đời cũ cái , em chỉ thấy thay cái pittong màu trắng chứ chưa thấy dung nhan lá gió 631 cũ bao h, à bác ơi súng em sao đạn nó cứ ăn xuống làm em phải chổng cái thước ngắm lên cao hết cỡ , bác có cách nào khắc phục được ko ạ , lực đạn mạnh chứ ko phải do đạn bay yếu rồi rơi xuống vì em thử khoảng cách 10m rồi 20m đạn vẫn đúng đường và lực phá mạnh