Tập Lái
29/9/11
13
5
3
Em lấy con Sharp Tiger về rodai thử mà trong có 6 mét đạn hay ăn lung tung cỡ cái chén,bơm 3 phát,hic test gãy cả tay bác nào biết nguyên nhân chỉ em với,dẫu biết súng mới cần rodai ít đạm nhưng mà 6m mà ăn ngoài kinh quá ko biết rodai kiểu gì :( .em dùng kính ngắm Sniper ạ.

Hạng B2
6/1/14
134
92
28
Em lấy con Sharp Tiger về rodai thử mà trong có 6 mét đạn hay ăn lung tung cỡ cái chén,bơm 3 phát,hic test gãy cả tay bác nào biết nguyên nhân chỉ em với,dẫu biết súng mới cần rodai ít đạm nhưng mà 6m mà ăn ngoài kinh quá ko biết rodai kiểu gì :( .em dùng kính ngắm Sniper ạ.
Ko hợp đạn. Đổi đạn xem thử bác. Tốt nhất kiếm ít JSB mà test. Mà súng mới cũng cần rodai khoản 1kg đạn mới ổn định. Tóm lại 80% là do đạn

Hạng B2
6/1/14
134
92
28
Trả lời vuamaohiem
vậy ah bác 5 ăn 5 thua thì cũng hơi xa xỉ cho niềm đam mê này đó. Thaks bác
Đương nhiên cũng tùy lái thôi bảc, vậy nên phải tìm hiểu kỹ. Vẫn nhiều người chơi được edgun, cricket nhập đấy thôi, sắp tới còn xuất hiện Vulcan nữa cơ

Tập Lái
29/9/11
13
5
3
Ko hợp đạn. Đổi đạn xem thử bác. Tốt nhất kiếm ít JSB mà test. Mà súng mới cũng cần rodai khoản 1kg đạn mới ổn định. Tóm lại 80% là do đạn
hi thanks bác để e test hết kg đạn có sẵn xem sao,mà hôm nay e thấy nó cũng chụm hơn hôm qua chút xíu :) , mà đạn JSB hình như chỉ có 5.5 thôi hay sao ấy bác,cây em nòng 4.5 ....à báchình như trước có ben ttvn phải ko?,mà nhà đóng cửa rồi bác biết nhà nào mới anh em đang xôm tụ ko inbox em về chơi với ạ!

• Like
Reactions: haiautrinh
Hạng D
22/6/10
1.609
31.393
113
hi thanks bác để e test hết kg đạn có sẵn xem sao,mà hôm nay e thấy nó cũng chụm hơn hôm qua chút xíu :) , mà đạn JSB hình như chỉ có 5.5 thôi hay sao ấy bác,cây em nòng 4.5 ....à báchình như trước có ben ttvn phải ko?,mà nhà đóng cửa rồi bác biết nhà nào mới anh em đang xôm tụ ko inbox em về chơi với ạ!

Em hồi xưa cũng bên ttvnol nè. Bác ở đâu ? Hôm nào cafe giao lưu. Bác kiếm hộp FE test thử xem sao?

• Like
Reactions: phamluanvu
Tập Lái
29/9/11
13
5
3
Em hồi xưa cũng bên ttvnol nè. Bác ở đâu ? Hôm nào cafe giao lưu. Bác kiếm hộp FE test thử xem sao?
em ở HCM bác,em ko có chơi ben ttvn mà chỉ nằm vùng xem bài thôi à :) , vì khoái mà ko có chỗ bem ,có gì bác Inbox FB cho e di e add .hôm nào a e giao lưu.

Hạng B2
6/1/14
134
92
28
Jsb có đủ hết bác 4.5, 5.5, 6.35 đều có hết. Còn đạn nội thì có vài ae đóng đạn cũng ko thua jsb. Bác cứ từ từ mà tìm hiểu.
Dạ vâng, e chủ yếu chơi bên đó bác. Nhà mới đã được mở lại rồi:
http://ttvnol.com/threads/pcp-va-san-ban-the-thao.1625823/

Tập Lái
10/7/15
10
3
3
46
bác xem lại nòng có thẳng hay không.nếu không thì dùng keo dán cố định lại cho thẳng.con sharp của mình mới mua cũng bị như vậy.dán keo cố định lại thì ok.

Tập Lái
29/9/11
13
5
3
bác xem lại nòng có thẳng hay không.nếu không thì dùng keo dán cố định lại cho thẳng.con sharp của mình mới mua cũng bị như vậy.dán keo cố định lại thì ok.
dán keo nòng là như thế nào bác em chưa hiểu? dán chỗ nào ? má nếu nó bị cong thì dán sao bác?
bác noi rõ hon chút giúp e dc ko ,de em còn biết đường chỉnh chọt vợ 2 :)