Tập Lái
29/9/11
13
5
3
bác vuamaohiem ,hoặc bác nào trên đây biết hãm thanh nào dùng tốt cho Tiger ko chỉ em với,cái hàng em mua lúc theo súng quải quá,gắn vào đạn di du lịch lung tung,mà e bem o nhà là chính ko có hãm thanh ko đc. :(
Bác nào nhận chế hãm thanh bán em cũng dc,Inbox em nhé!!

Hạng B2
6/1/14
134
92
28
bác vuamaohiem ,hoặc bác nào trên đây biết hãm thanh nào dùng tốt cho Tiger ko chỉ em với,cái hàng em mua lúc theo súng quải quá,gắn vào đạn di du lịch lung tung,mà e bem o nhà là chính ko có hãm thanh ko đc. :(
Bác nào nhận chế hãm thanh bán em cũng dc,Inbox em nhé!!
Bác có ở SG ko dắt e đi cafe e tặng cho 1 cái . Hết dùng tiger rồi nên để chả biết làm gì

• Like
Reactions: phamluanvu
Tập Lái
29/9/11
13
5
3
Bác có ở SG ko dắt e đi cafe e tặng cho 1 cái . Hết dùng tiger rồi nên để chả biết làm gì
ko cafe mà nhậu luôn dc không bác :) ,công ty em ở Quận 03 bác o Q mấy? nếu dc hôm nào em mời bác ghé công ty em nhậu 1 bữa say sưa giao lưu,gì chứ bia bọt em khoái lắm,trừ khi bác ko biết uống bia thì em mời cafe,chứ nếu biết uống em nghĩ lai rai tưng tưng nó vui hơn .em cũng có cái của sharp luôn mới cáu mà nó ăn lung tung hết,em tháo vách ra ko thấy dấu va vách nào cả mới khó hiểu,nếu có cái của bác cầm test thì hay quá.!

Hạng B2
6/1/14
134
92
28
E thì ko thích nhậu bác ơi, cafe cà pháo thì được . Bác cho e xem cái hãm của bác xem nào, sao có chuyện kỳ cục vậy ta?
Hãm e nó thế này nè: