Hạng C
12/4/13
832
11.172
93
Hehe, hôm nào rảnh, bao mình và ông kia 2 ly cafe đen, bác sẽ được sờ mó em nó, kkk...
1 tháng 30 ngày, 1 ngày chục ly em mời cũng được bác ạ! Bữa giờ em cũng kết nối nhiều người, nhưng kg đâu vào đâu. Em nhà ở q2, khu vực hoạt động Phan Xích Long hoặc q1,7. Em rảnh thường buổi sáng, 9-11h ạ! Mong được bác mật thư

4x6 confirmed
Hạng D
2/9/08
2.187
1.701
113
1 tháng 30 ngày, 1 ngày chục ly em mời cũng được bác ạ! Bữa giờ em cũng kết nối nhiều người, nhưng kg đâu vào đâu. Em nhà ở q2, khu vực hoạt động Phan Xích Long hoặc q1,7. Em rảnh thường buổi sáng, 9-11h ạ! Mong được bác mật thư

Hehe, mật thư với với mật mã gì bác ơi, còn phụ thuộc ông kia nữa...
Ổng đi nước ngoài liên tục hà, và ổng giữ vợ chặt lắm, ko bao giờ cho xuất cung hết...
Hên xui thôi!

• Like
Reactions: Alederlong
4x6 confirmed
Hạng D
2/9/08
2.187
1.701
113
Cricket thì đầy mà bác nhưng bản standard vẫn đẹp hơn bản carbin này

Hehe, mình thì không rành, nhưng standar (bullbup) được cái ngắn gọn hơn thôi, chứ không đẹp và đạn đạo không thể bằng cây carabine báng dài như tronng ảnh được!
Cây dài trong ảnh tới hiện giờ không có ở VN!

Tập Lái
4/4/12
23
2
3
Gọi bác mấy lần bác chả thèm nghe máy cũng chả thèm gọi lại. Giao lưu kiểu gì được!?

Tập Lái
12/3/16
0
18
2
55
mientay
PCP Cricket .22 (5.5mm) carbine (dài) của hãng Kalibrgun, băng xoay 14v, áp max lên tới 300bar... Súng Czech nhưng tiêu thụ mạnh ở cả USA lẫn EU, cực hiếm...

Cây hàng này của em mà bác Chủ, tên giống quá nè ! Dạo này không thấy bác nào up sản phẩm lên nhỉ?
gọi là cho dđ thêm phong phú ấy mà. thanhk.

• Like
Reactions: QThanghanoi
Tập Lái
12/3/16
0
18
2
55
mientay
Ngưỡng mộ bác Jeep quá! 1 phát xuyên ức hả bác, hiện trường còn nhiều lông lốm đốm phải của tu hú mái k bác? Nghe mấy đứa em nói ở UM thượng SP đa dạng lắm, bác Jeep có ở gần đó K nhỉ?

Tập Lái
14/8/14
29
19
3
52
Ngưỡng mộ bác Jeep quá! 1 phát xuyên ức hả bác, hiện trường còn nhiều lông lốm đốm phải của tu hú mái k bác? Nghe mấy đứa em nói ở UM thượng SP đa dạng lắm, bác Jeep có ở gần đó K nhỉ?
Mình ở kiên Giang chim cò ở đây nhiều lắm ko có sức mà bắn

• Like
Reactions: carbi