Hạng C
23/2/10
868
9.477
93
Cam Ranh - Khánh Hòa
Nó bán qua cho thằng chủ mới thấy đẩy nhanh tiến độ xây dựng lắm, mà e vẫn ko hiểu mua kiểu này được lợi ích gì, cứ bay ra ở đủ nơi trải nghiệm cho sướng chứ mới gì cứ đè đầu ở chỗ ấy.

• Like
Reactions: Bovit and tuando
Hạng B2
19/4/15
235
958
93
Mới đi nghe "triển lãm du lịch...." lấy phiếu nghỉ Đà Lạt
tầng 2 mấy tòa nhà techcombank

lần này mấy em ấy dễ thương, ko chào bán kỳ nghỉ gì hết, nói cuối năm mới đưa về bán cá nhân, hiện tại chỉ bán cho cty

:):):)
Thời này mà còn tin mấy thứ này sao anh

MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.005
75.395
113
Cái voucher đó nó có yêu cầu bác chủ chỉ được đặt ngày thường không cho cuối tuần và lễ, phải đặt trước ít nhất 2 tuần và phải chính chủ mới được sử dụng không ?!?
Chính xác . Moạ hạn có 3 tháng .
Chuẩn
E đi lần dalat sacomreal thì book ok

MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.005
75.395
113
Nếu em đứt đột ngột giữa đường thì được 5 tỏi. 5 tỏi đủ 2 đứa học xong Đại học ở VN. Đâu cần trường xịn. Miễn sao chúng không bãy học là được rồi. Nói như anh @camapsaigon thì nói làm gì nữa. Mình không trục lợi bảo hiểm, hiểu đúng ý nghĩ bảo hiểm, đương nhiên phải tốn phí bảo trì ô dù để che mưa che nắng. Trước mình đã có niềm tin ở BH rồi, tháng 6 vừa rồi mình chỉ mua 400 ngàn đồng phí BH du lịch mà thằng con mình, nó chỉ trợt chân té 1 phát gãy tay, BH nó đền ngay 400 triệu viện phí không 1 lời than vãn. Đâu ra đó anh, đừng đánh đồng cái gì cũng lừa đảo. Hãy tin ở Đảng và Nhà nước.

PS: chắc anh cũng không mua BH xe hơi đúng hơm? VÌ rủi đụng lại sợ nó không đền :D
Vậy a thấy dịch vụ alma cấp thế nào ạ