Hạng B2
7/7/17
395
2.176
128
Nguyên nhân là đây các Bác
Không hiểu nhiều thằng lãnh đạn nghĩ gì, chúng cứ nói, nói không cần biết dân đen nghe được hay không. Coi như dân chết hết rùi

Mong có bàn tay Bao Công bảo vệ dân

• Like
Reactions: Phuonghaus
Hạng D
9/5/16
1.182
3.654
113
124
Lễ có thông báo dịch, mình ở nhà nghỉ cho khoẻ. Xem các điểm du lịch mà ái ngại, rất giống Ấn Độ. Một người dính là lan cho cả chục ngàn người chứ đừng đùa. Sau tắm sông Hằng thì dịch bùng phát ở Ấn Độ, sau lễ 30/4 liệu VN có giống vậy?

Hạng D
16/7/20
1.439
892
113
51
Không hiểu nhiều thằng lãnh đạn nghĩ gì, chúng cứ nói, nói không cần biết dân đen nghe được hay không. Coi như dân chết hết rùi

Mong có bàn tay Bao Công bảo vệ dân
để xảy ra kẹt xe lớn như vậy nên xử mấy ông XXX và GTVT bự cho về vườn , thay người mới, là lần sau sẽ ng mới có trách nhiệm điều hànhđể ko kẹt xe nữa

Hạng B2
8/10/18
358
309
70
37
Lũ này khốn nạn vô cùng, đm chúng nó.
View attachment 2467286
Hôm qua e đi HLD vẫn xả trạm hướng SG-QL51 đó bác. Cũng kẹt kinh khủng từ nhà ra Mai Chí Thọ - Cao Tốc - QL51. QL 51 cũng xả trạm.

Attachments

Hạng D
24/4/17
1.910
1.539
138
34
Lễ có thông báo dịch, mình ở nhà nghỉ cho khoẻ. Xem các điểm du lịch mà ái ngại, rất giống Ấn Độ. Một người dính là lan cho cả chục ngàn người chứ đừng đùa. Sau tắm sông Hằng thì dịch bùng phát ở Ấn Độ, sau lễ 30/4 liệu VN có giống vậy?
Có kha năng lăm đooo

Tập Lái
17/5/17
25
23
3
44
Douma. Ngày 29/4 gọi đồng bọn ở Phan Thiết gửi vào 4 con huỳnh đế, gần 10 kg ốc iết các loại, thêm thèn bạn ở Đaknong gửi xuống 5 kg heo lai f1 và con dúi làm sẵn.
Đại gia đình toai bế quan toả cảng ngồi nhà ăn uống các kiểu coi thiên hạ tự hành nhao trên các cung đường. Năm nào cũng thế mà ai cũng tranh nhau đi chơi đi bời oải ghê bà con
Đâu ai muốn hành xác bác! Lễ con cái mới đc nghĩ, mình cũng đc nghĩ tranh thủ về quê thăm cha mẹ các kiểu, diễm phúc như bác thì mấy ai bì đc thế nên cứ tận hưởng chứ nói câu "coi thiên hạ tự hành xác" nghe chướng tai quá

Tập Lái
28/6/16
7
12
13
Đâu ai muốn hành xác bác! Lễ con cái mới đc nghĩ, mình cũng đc nghĩ tranh thủ về quê thăm cha mẹ các kiểu, diễm phúc như bác thì mấy ai bì đc thế nên cứ tận hưởng chứ nói câu "coi thiên hạ tự hành xác" nghe chướng tai quá
Đúng bạn ạ, mỗi người 1 công việc khác nhau, các bác buôn bán, kinh doanh tư nhân thì nghỉ lúc nào chả đc. Gia đình công chức, viên chức, công nhân thì chỉ dịp lễ mới đc nghỉ, con đi học cũng vậy. Còn nói ngày thường cho con cái nghỉ học mấy bữa để đi du lịch thì không nên, mà các bác biết không, con tôi mà bảo nghỉ học để đi du lịch thì chúng cũng nhất quyết không nghỉ học, tôi nghĩ con của nhiều bác trong này cũng vậy, nên chỉ có vài dịp ntn mong mọi người hiểu