Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
couto nói:
@ Hi Bách, khoẻ ko em:

Cái đầu a đổi sang Desay lâu dồi, còn cái Paladin thì đã bán thanh lý lên Sơn la
Bây h cấu hinh gồm CD Pana ( đầu zin) + LCD Desay, a muốn giữ nguyên cái này, chỉ cải thiện hệ thống loa nhưng mí bác nói nếu giữ CD Pana thì ko hay bằng thay đầu Pioneer or JVC...

Nếu thay đầu DVD Pioneer thì phải mua thêm interface cho nó đọc hiểu LCD Desay nữa tức là Pioneer + GHKTC = 10 củ + 6 củ = 16 củ nữa
Bây giờ thì em đã hiểu hihihihih, nhà anh Desay 712 or bản mới nhất 720 ???

Hạng D
5/4/07
1.793
333
83
yeu xe hoi nói:
couto nói:
@ Hi Bách, khoẻ ko em:

Cái đầu a đổi sang Desay lâu dồi, còn cái Paladin thì đã bán thanh lý lên Sơn la
Bây h cấu hinh gồm CD Pana ( đầu zin) + LCD Desay, a muốn giữ nguyên cái này, chỉ cải thiện hệ thống loa nhưng mí bác nói nếu giữ CD Pana thì ko hay bằng thay đầu Pioneer or JVC...

Nếu thay đầu DVD Pioneer thì phải mua thêm interface cho nó đọc hiểu LCD Desay nữa tức là Pioneer + GHKTC = 10 củ + 6 củ = 16 củ nữa

bản 712 em ơi, cơ mà cũng làm anh hài lòng lắm dồi, a chạy GPS Sygic bản quyền + thẻ 16Gb nên cũng thoải mái

Tuy nhiên Sygic đang xung đột với đầu nên khi lùi lại thì mất bản đồ 3D, chỉ còn 2D, ko chạy đa nhiệm trong khi đang lập lộ trình dẫn đường như cái Paladin, ko biết đến 720 đã cải thiện dc chưa

Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
couto nói:
yeu xe hoi nói:
couto nói:
@ Hi Bách, khoẻ ko em:

bản 712 em ơi, cơ mà cũng làm anh hài lòng lắm dồi, a chạy GPS Sygic bản quyền + thẻ 16Gb nên cũng thoải mái

Tuy nhiên Sygic đang xung đột với đầu nên khi lùi lại thì mất bản đồ 3D, chỉ còn 2D, ko chạy đa nhiệm trong khi đang lập lộ trình dẫn đường như cái Paladin, ko biết đến 720 đã cải thiện dc chưa
em chơi bản mới nhất,model 720 mà chưa gắn GPS ,vì nó tặng GPS mà nước mình sài được,còn camera nó tặng và theo đầu thì rất good tối mở và de ze cứ nhu ban ngày hihihih

Hạng D
5/4/07
1.793
333
83
yeu xe hoi nói:
couto nói:
yeu xe hoi nói:
couto nói:
@ Hi Bách, khoẻ ko em:

em chơi bản mới nhất,model 720 mà chưa gắn GPS ,vì nó tặng GPS mà nước mình sài được,còn camera nó tặng và theo đầu thì rất good tối mở và de ze cứ nhu ban ngày hihihih

uh, cái Cam thì chuẩn

Về GPS tốt nhất e cứ chạy thử bản Sygic crack xem nó có bị lỗi ko? nêú ko có nhu cầu đi nhiều thì ko cần bản quyền đầu, điểm khác nhau là SYgic bản quyền có dẫn đường bằng giọng nói

cái thẻ GPS nó tặng mình chạy dc nhưng o có tác dụng đâu vì hãng Papago ( độc quyên bản đồ khu đông nam á) nó ko cài lãnh thổ Việt nam cho thẻ Tq, há há

Last edited by a moderator:
Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.559
3.083
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
couto nói:
bác ơi cho e hỏi tẹo
h e muốn lên âm thanh cho Cruze, kinh phí loanh quanh độ hơn chục củ, nhưng xem trên mạng tháy 1 số bác bẩu phải thay cả HU thì mới có tác dụng, tuy nhiên CD theo xe là Panasonic mà e lại lắp DVD Dessay như bác YXH nên rất tiếc khi mua cái Pioneer mới + thêm 300 bảng để giữ config nữa

e đang soi gói này, nhờ bác oánh giá phát

Am thanh cho Cruze LS

Morel cũng là hàng có thương hiệu, giá này cũng ok đấy bác nhưng vấn đề là chưa có lắp đặt và bác Duylinh lại ở HN nên vấn đề bảo hành khi mua ở HN và lắp ở SG khá phức tạp ah.
Tầm 10 triệu cho 2 cặp loa + cái amply ở SG cũng có nhiều lựa chọn cho hàng có thương hiệu lắm bác
Thân

Hạng D
5/4/07
1.793
333
83
hôm qua e nghe cụ bạn 8 vấn như sau:

loa: chỉ cần 1 cặp loa trước thật xịn
âm ly 2 kênh kéo cặp loa cánh trc là đủ
sub điện tích hợp âm lý

bác xem cấu hình cụ thể dư lào thì ổn?