Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi âm thanh hình ảnh Mazda 6

EMMA JUDGE
23/8/06
553
5
18
47
Ha noi
www.longthinh.vn
RE: âm thanh hình ảnh Mazda 6

@homan và @dephuly thưa 2 Bác đây là hàng skypine được sản xuất tại Thẩm khuyến chính là hãng sản xuất ra hàng dành riêng cho Camry 2007 đấy ạ!
và đây là web www.skypine.cn
và con lắp cho M6 này là màn liền đầu mã 9411.......:D
em sợ Caska còn thua 1 bậc với skypine về hình ảnh và phần mềm tiện dụng....:)

Last edited by a moderator:
Tập Lái
18/8/06
40
0
6

Đổi chác , các bù cái bộ của anh lấy cái bộ trên con M6 thì hết bao nhiêu thế nhỉ . Chẹp chẹp đẹp đẹp

Tập Lái
29/3/07
3
0
0
wwwcartoyvn.com

......em sợ Caska còn thua 1 bậc với skypine về hình ảnh và phần mềm tiện dụng....

ah ah bác longthinhaudio phát biểu như thế này là thế nào.Không trách j tháng trước em vừa lắp quả caska ở bác mà bây giờ dã châp chờn rồi.hôm nào em phải qua bắt đền bác mới dc.

Hạng C
26/3/07
743
3.868
93

lắp ở đâu vậy ạ? bao nhiêu hả các bác. Ở Hà Nội thì em còn xem xét chứ trong Sài Gòn thì em chịu

EMMA JUDGE
23/8/06
553
5
18
47
Ha noi
www.longthinh.vn

Trích đoạn: bibo

......em sợ Caska còn thua 1 bậc với skypine về hình ảnh và phần mềm tiện dụng....

ah ah bác longthinhaudio phát biểu như thế này là thế nào.Không trách j tháng trước em vừa lắp quả caska ở bác mà bây giờ dã châp chờn rồi.hôm nào em phải qua bắt đền bác mới dc.
Lâu lắm em chưa bán con Caska 1612 nào nếu là hàng Bác mua của em thì mời Bác mang qua cửa hàng em sẽ sửa chữa hoặc đổi mới cho Bác ngay
còn nếu ko phải mong Bác đừng spam theo kiểu này thô lắm....:)

Tập Lái
29/3/07
3
0
0
wwwcartoyvn.com

Trích đoạn: longthinhaudio

@homan và @dephuly thưa 2 Bác đây là hàng skypine được sản xuất tại Thẩm khuyến chính là hãng sản xuất ra hàng dành riêng cho Camry 2007 đấy ạ!
và con lắp cho M6 này là màn liền đầu mã 9226.......:D

bác giải thích cho em thua 1 bậc gì cái hả bác bậc cầu thang ah em thấy skypine chẳng có tên tuổi gì cả .....[8|][8|][8|][8|]

Hạng B2
5/10/05
107
0
0

Trích đoạn: bibo

Trích đoạn: longthinhaudio

và con lắp cho M6 này là màn liền đầu mã 9226.......:D

bác giải thích cho em thua 1 bậc gì cái hả bác bậc cầu thang ah em thấy skypine chẳng có tên tuổi gì cả .....[8|][8|][8|][8|]

Nếu nói tên tuổi thì Skypine kô tên tuổi bằng Caska, nhưng đều là TQ cả, quan trọng là có đúng SkyPine xịn hay kô thôi và chất lượng thế nào.....