Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi Âm thanh - hình ảnh xe INNOVA

VIP CARD MEMBER
3/2/07
1.007
230
63
54
RE: Âm thanh - hình ảnh xe INNOVA

xe bác honam hình như 33xx gì đấy , số 11 hình như làm bằng photoshop không giống lắm , hehe :D:D
Trích đoạn: honam

biển số em enter đấy thía là may rùi, lô đề hơn 15 ngày sau mới ra 11-3 nháy, 33-1 nháy cùng ngày luôn, may mà mình ko chơi. theo TKKT là phải trả khách hàng đấy bác nhỉ hi hi. còn cái đầu tháo dễ thui mà nhổ mấy cái núm điều hoà xong có mấy con ốc tháo ra, em thấy nó làm nhanh chỉ lắp mới vào thì phải mua thêm 2 thanh dưỡng mất hơn 200k đắt quá.

Hạng B2
29/7/06
109
3
18
CHXHCNVN
www.otosaigon.com

À cái đó là cái control volume của loa SUB Infinity bác ạ còn remoter của nó nhận tín hiệu ngay ở mặt màn hình mà ko cần bộ nhận tín hiệu riêng như vậy đâu

VIP CARD MEMBER
3/2/07
1.007
230
63
54

Dear Bác Pham_Cathay :
Bác gắn ampli gì thế , bởi vì thấy cái đầu máy hát support 5.1 vậy mình có xài decoder ra 5.1 không ? hệ thống loa gốc cuả Bác có loa center không?
Cám ơn Bác nhiều
Trích đoạn: pham_cathay

À cái đó là cái control volume của loa SUB Infinity bác ạ còn remoter của nó nhận tín hiệu ngay ở mặt màn hình mà ko cần bộ nhận tín hiệu riêng như vậy đâu

VIP CARD MEMBER
3/2/07
1.007
230
63
54

Dear Bác Cathay :

mỗi loa Infinity component đều có treble , vậy mình gắn loa này ở đâu hả Bác , em cũng không rành lắm :D:D

Thưa Bác loa cánh em chơi 4 chiếc Infinity component như thế này

Hạng B2
29/7/06
109
3
18
CHXHCNVN
www.otosaigon.com

2 cái gắn thay vào chỗ lắp treble của xe.2 cái cất đi sơ cua vì em ko muốn khoét cửa sau hay lắp linh tinh ở những vị trí khác .Nghe cải thiện đáng kể đấy Bác ạ

O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi

2 cái gắn thay vào chỗ lắp treble của xe.2 cái cất đi sơ cua vì em ko muốn khoét cửa sau hay lắp linh tinh ở những vị trí khác .Nghe cải thiện đáng kể đấy Bác ạ

Xe của bác quá chuyên nghiệp rùi âm thanh ánh sáng của bác mất mấy chục chai đấy nhỉ, em ko dám độ nhiều. Hôm nay vừa đi lắp bộ da Sing hàng nhập hết 9.5 chai buốt quá bác ợ.

O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi

Trích đoạn: ttvo

xe bác honam hình như 33xx gì đấy , số 11 hình như làm bằng photoshop không giống lắm , hehe :D:D
Trích đoạn: honam

biển số em enter đấy thía là may rùi, lô đề hơn 15 ngày sau mới ra 11-3 nháy, 33-1 nháy cùng ngày luôn, may mà mình ko chơi. theo TKKT là phải trả khách hàng đấy bác nhỉ hi hi. còn cái đầu tháo dễ thui mà nhổ mấy cái núm điều hoà xong có mấy con ốc tháo ra, em thấy nó làm nhanh chỉ lắp mới vào thì phải mua thêm 2 thanh dưỡng mất hơn 200k đắt quá.

Bác cứ đùa biển này có gì mà đẹp đâu mà em phải làm hàng với AE trên OS, được cái may mắn vớ toàn kép và tổng 8 thui. Nói chung là tạm được nhìn mấy bác đi Cam và BI bốc phải biển sấu nghĩ ra mình xe cỏ mà có cái biển này là quá ổn. nếu ai ko biết lại tưởng có tý gì đây chăng? hii hii

VIP CARD MEMBER
3/2/07
1.007
230
63
54

Tiếc quá , bác ở ngoài Bắc , không thì ghé nghe thử xem âm thanh nó đã thế nào
, thế Bác Cathay có làm cách âm cửa khi thay loa không ???