Tìm Hiểu Âm Thanh Xe Hơi AMPLI và CÔNG SUẤT

Hạng B2
11/5/07
299
28
28
sài gòn
RE: AMPLI và CÔNG SUẤT

hồi chiều này mới chơi con jvc 2DIN thiệt là đã nhưng chưa vừa ý , ngày mai em sẽ ghé qua chổ pác HP làm tiếp âm thanh cho xe , pác nhớ giảm giá cho em nhé hihihihi

• Like
Reactions: abumap
Tập Lái
27/5/07
15
0
1
55
NRW Germany

:DChơi dàn Ampli thật mạnh, bộ loa thật ác mà không đầu tư thêm bộ sạc và Acquy tương ứng thì đẩy xe dài dài:D:D

Hạng C
22/5/07
683
2
0

@HP: Em đang đặt con Santa FE, bác có cấu hình âm thanh nào cho con vợ 2 của em không, bác chỉ bảo cho em với. Em dự tính khoảng 1K trở lại có đủ không bác. Anh em OS có được ưu tiên gì không bác.

Hạng B2
11/5/07
299
28
28
sài gòn

pác HP cho hỏi innova của em giờ muốn làm lại toàn bộ âm thanh cho đẹp có lâu kô pác

Hạng B2
9/2/07
125
1
16
www.huythuanmobile.com

Trích đoạn: tuan1368

@HP: Em đang đặt con Santa FE, bác có cấu hình âm thanh nào cho con vợ 2 của em không, bác chỉ bảo cho em với. Em dự tính khoảng 1K trở lại có đủ không bác. Anh em OS có được ưu tiên gì không bác.
Đang ghiền con này, bác mua nhiu thía? hehe
Bác cứ lái qua chỗ bác Phú HP để tư vấn cho nó rõ hơn .... Anh em trên 4rum đương nhiên bác ấy sẽ tính giá tốt nhất rùi....

• Like
Hạng C
22/5/07
683
2
0

@huyden: EM làm con này hết 51,3k. Hôm nào nhận xe về em cũng phải ghé qua để được tư vấn, đặng chuẩn bị tiền mua đồ chơi cho em nó.

• Like
Chi hội phó FIFC
27/4/07
898
3
0

Bác HP ơi em hiện đang chiến Kappa 6.1 & 4 " gì đo với tổng công xuất là 150W (4Ohm) một vế, bác có âm ly nào 4 kênh với công xuất đó không, giá rổ thế nào cho em biết với.

O.S.P.D
9/7/05
3.244
1.187
113
53
saigoncaraudio.com

@KiênPC: Em vẫn còn ái mộ chất lượng bộ loa này lắm, amp cho loa này thì phải có công suất cực lớn, 150w RMS @ 4 ohm thì hơi khó kiếm đó bác. Mà kiếm được thì giá cũng hơi căng. Trường hợp ko kiếm được thì bác sử dụng 2 ampli 4 kênh đấu brigde để nâng công suất lên. Em hiện chỉ có loại 125w RMS là lớn nhất thôi, hay là bác chạy qua 20 Ngô Quyền xem có cái nào ko? Bác lưu ý các cách thể hiện công suất như RATED (RMS), MAX (MAXIMUM POWER, POWER HANDLING) để tránh mua nhầm.
Em đang đặt con Santa FE, bác có cấu hình âm thanh nào cho con vợ 2 của em không, bác chỉ bảo cho em với. Em dự tính khoảng 1K trở lại có đủ không bác. Anh em OS có được ưu tiên gì không bác.
1k thì chắc chắc đủ, nhưng nghe phê hay ko thì tùy vào sở thích và trình độ thẩm âm đó bác.

• Like
Chi hội phó FIFC
27/4/07
898
3
0

Cảm ơn bác để em qua chỗ bác Tùng xem sao

• Like