Hạng D
24/10/10
3.410
13.629
113
Ở An Thới nên ăn ở quán nào bác? Bác cho thêm mấy địa chỉ quán ăn nữa, nhà em đi nhiều lần rồi nên không vào Vin, cũng chẳng đi tour này nọ, chỉ nghỉ dưỡng và khám phá ẩm thực thôi ạ?
Tks
em k rành khu An Thới đâu ạ

Hạng D
24/10/10
3.410
13.629
113
Em chạy đến Hàm Ninh, tìm quán Sơn Trang là của mợ Hạnh ạ? Đợt này em sẽ đưa bầu đoàn thê tử khoảng 9 người qua mợ nhé @Hanh.Pham!
quán của người ta, em ăn thấy ngon rẻ đúng giá trị nên giới thiệu để quán có khách mà hoạt đông tốt hơn vì vị trí quán hơi khuất.
bac nghe kiểu này vô quán kêu bà Hạnh chủ quán ra tui bỉu chắc ông bà chủ quân oánh nhau cả tháng quá hu hu

• Like
Reactions: Latumi
Hạng D
1/9/14
2.304
84.246
113
Sai Gon
quán của người ta, em ăn thấy ngon rẻ đúng giá trị nên giới thiệu để quán có khách mà hoạt đông tốt hơn vì vị trí quán hơi khuất.
bac nghe kiểu này vô quán kêu bà Hạnh chủ quán ra tui bỉu chắc ông bà chủ quân oánh nhau cả tháng quá hu hu
:3dcuoigif:

Hạng B2
23/7/14
138
3.598
93
Ở Novotel muốn ăn hải sản có địa chỉ nào gần không? Hay nhất thiết ghé qua Hàm Ninh không mấy anh?

Hạng D
12/10/04
3.223
478
98
Em vừa kết thúc chuyến nghỉ hè ở Phú Quốc, kì này ở bắc đảo, Vinoasis phòng ốc mới sạch sẽ, trẻ con qua Vinpearl Land và Safari rất thích, buffet nhiều đồ ăn thay đổi mỗi ngày, nhân viên cực kỳ thân thiện dễ thương. Corona có vẻ vắng khách. Tối chạy ra Gành Dầu ăn ở quán Biên Hải rất ok, taxi khứ hồi 200k, đồ ăn tươi roi rói giá cả hợp lí và đặc biệt cân rất đủ (giống như ở Hàm Ninh hôm đi sau Tết).
Yêu Phú Quốc, sẽ quay lại Phú Quốc dịp đến.

Tập Lái
24/5/19
4
0
1
28
Chào các bác, tuần sau em đi với gd ra Phú Quốc chơi (7 nguời lớn), nhờ các bác tư vấn nên chơi gì, tham quan, ăn gì trong 2 ngày? Chiều thứ 5 em ra, CN bay về sáng sớm, nên có trọn 2 ngày vui chơi. Cám ơn các bác xem và góp ý
Nói về du lịch Phú Quốc thì mình rất thích nhiều thứ lắm, bạn có thể tham khảo thêm tại đây nha.
https://dulichviet.net.vn/kham-pha-phu-quoc-phat-trien-du-lich.html