Tư Vấn Đầu Tư An Hội 3 Gò Vấp

Hạng B2
9/8/17
193
7.088
108
Hiện tại người nhà em đang có một số suất nội bộ dự án này, mua dc giá rẻ hơn tầm 50-100tr so với giá các đơn vị đã mua đấu giá rồi bán lại. Các bác nào có quan tâm inbox em sdt mình trao đổi nhé. Thanks các bác.
Bác còn suất chỗ này ko inbox em cái bác!
Thanks bác

Tập Lái
16/9/19
4
0
0
31
Em lần đầu mua chung cư, mà e cứ lo quá, e cọc tiền rồi, mà chờ mãi ko thấy ngày ký hợp đồng mua bán

Hạng B2
23/8/19
221
149
43
32
Em lần đầu mua chung cư, mà e cứ lo quá, e cọc tiền rồi, mà chờ mãi ko thấy ngày ký hợp đồng mua bán
không biết bác làm việc với sàn nào và mô giới nào. và hợp đồng bác kí là hợp đồng đặt cọc hay chỉ là đang hợp đồng giữ chỗ thôi. chứ khi bác đã đặt cọc thì chỉ từ 3-5 ngày sau thanh toán và kí hợp đồng luôn ý chứ. cần tư vấn thêm thì cứ nhắn e

• Like
Reactions: DiemPhan
Tập Lái
28/10/19
18
9
0
Sai Gon
bạn cọc cho sàn nào vậy, thường qua 3 bước:
  1. Ký hợp đồng giữ chỗ: 50tr
  2. ký hợp đồng đặt cọc: 100tr (thêm 50tr nữa)
  3. ký hợp đồng công chứng sang nhượng

giờ không còn hợp đồng ký trực tiếp với chủ đầu tư mà chỉ ký công chứng sang nhượng giữa người mua trước (với chủ đầu tư) và bạn, sau đó bạn mạng hợp đồng công chứng, bản gốc HĐMBCH, biên lai nộp thuế lên nộp chủ đầu tư, đợi sang tên

• Like
Reactions: DiemPhan
Tập Lái
16/9/19
4
0
0
31
bạn cọc cho sàn nào vậy, thường qua 3 bước:
  1. Ký hợp đồng giữ chỗ: 50tr
  2. ký hợp đồng đặt cọc: 100tr (thêm 50tr nữa)
  3. ký hợp đồng công chứng sang nhượng
giờ không còn hợp đồng ký trực tiếp với chủ đầu tư mà chỉ ký công chứng sang nhượng giữa người mua trước (với chủ đầu tư) và bạn, sau đó bạn mạng hợp đồng công chứng, bản gốc HĐMBCH, biên lai nộp thuế lên nộp chủ đầu tư, đợi sang tên
minh` đã xong bước thứ 2 cách đây khoảng 1 tháng hơn rồi( ban đầu khi nói cọc đủ thì trong vòng 7 ngày sẽ được ký HDMB :( ) . cọc cho bên An Bình Land đó ạ ...

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
28/10/19
18
9
0
Sai Gon
minh` đã xong bước thứ 2 cách đây khoảng 1 tháng hơn rồi( ban đầu khi nói cọc đủ thì trong vòng 7 ngày sẽ được ký HDMB :( ) . cọc cho bên An Bình Land đó ạ ...
1 tháng mà chưa ký mua bán lâu quá, trong hợp đồng đặt cọc có ghi cụ thể sẽ mua căn XYZ (X là tòa A,B - Y là tầng, Z là số phòng) không bạn

Tập Lái
16/9/19
4
0
0
31
1 tháng mà chưa ký mua bán lâu quá, trong hợp đồng đặt cọc có ghi cụ thể sẽ mua căn XYZ (X là tòa A,B - Y là tầng, Z là số phòng) không bạn
có ghi cụ thể là căn nào luôn...

Hạng B2
21/11/19
164
95
28
32
Mình có vài căn An Hội 3 bán lại, cá nhân bán công chứng sang tên ngay, giá ổn áp hơn cty - cá nhân bánkhông phải bên công ty. Các bác quan tâm inbox!

Hạng D
16/7/19
1.125
3.506
116
Mình có vài căn An Hội 3 bán lại, cá nhân bán công chứng sang tên ngay, giá ổn áp hơn cty - cá nhân bánkhông phải bên công ty. Các bác quan tâm inbox!
inbox mình thông tin với nhé