Hạng C
19/9/14
954
1.774
93
Bình Dân thì phải đi 2 ngày đó bác: ngày đầu khám, chỉ định, tối về uống thuốc sổ, sáng hôm sau nội soi
Vạn Hạnh thì trong buổi sáng xong:

Nhưng mà đi Bình Dân cho yên tâm :)

Đại tràng thì nôm na vầy , BS sẽ cho chại thuốc sổ.. trưa uống .. và cả đêm bác sẽ ôm tolet mà ngủ .. thiếu điều mang cái ghế bố thọt một lỗ ngủ trong tolet ... sáng sớm thì nói thật đưa trái cà chua cắn cũng không nổi , lếch vô BV cởi quần .. BS sẽ đưa cái ống nội soi bơm căng bụng .. cảm giác như bụng sắp nổ .. sau đoa thọt và thọt đau lắm nhe ..em y tá 50 kg sẽ nhồi bụng bác như nhồi bột .. cho ruột thẳng ra .. nói chung đó là khoảnh khắc kinh hoàn ..nếu không có gì sau khi nội soi thì bác cứ tưởng tượng .. con voi hay con ngựa noa hiếp dâm mình vậy đó ... lếch chứ éo đi nổi vì trưa hôm trước đến trưa hôm sau éo có cái gì trong bụng ngoài nước lọc ... và ụ moẹ làm xong rồi em y tá bảo sao anh kg nội soi gây mê cho khoẻ .... chỉ biết ngước lên và kêu hai tiếng trời ơi sao không nói sớm cho tui biết

Hạng B2
20/3/19
397
2.839
121
Tư vấn nghiêm túc: anh nên chạy bộ, chạy cật lực, chạy hết sức bình sinh kiểu gì về cũng toé loe.
Cách tiết kiệm nhất và tốt nhất cho sức phẻ của anh.

Bò Hóng
13/12/06
8.381
73.035
113
Chào các bác, mình bị mấy năm nay rồi rất khó chịu mặc dù cũng ăn rau hằng ngày, ăn thêm chuối đu đủ trái cây mà vẫn bị thường xuyên

anh làm món sinh tố với thành phần như sau đảm bảo hết táo bón:

2 con cua chết
1 lạng thịt ốc
2 hũ sữa chua
100ml nước cốt dừa

tất cả xay nhuyễn ủ thêm 48h sau đó có thể uống ngay hoặc uống chung với nước đá

Hạng D
4/12/14
1.906
88.989
113
53
anh làm món sinh tố với thành phần như sau đảm bảo hết táo bón:

2 con cua chết
1 lạng thịt ốc
2 hũ sữa chua
100ml nước cốt dừa

tất cả xay nhuyễn ủ thêm 48h sau đó có thể uống ngay hoặc uống chung với nước đá
Còm từ trong trại :3dcuoi:

Hạng C
21/5/12
681
39.652
93
Để ý có hay bị đau đầu do stress ko. Có thì do bệnh lý thông thường.
Còn tự nhiên bị thỉnh thoảng sốt nhẹ thoáng qua thì vào viện gấp.
Nhưng tốt nhất bị táo trên 2 tháng là đi nội sôi đc rồi.