Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
29/8/07
8.017
26.358
113
Thông với cống nhỏ chạy dọc song hành, qua trước mặt Parkson, chạy qua chùa, rùi chạy dọc Mai Chí Thọ đó anh. Chạy xuống tới Sala luôn.
Rồi hướng kia thông ra đâu vậy anh

Hạng F
29/8/07
8.017
26.358
113
Chiều dzề anh chạy ra coi nha. Cái này ko phải cống thoát nước như anh lucsi nói mà là con mương thì đúng hơn vì nó lộ thiên. Đoạn gần chùa thì trông sen với bông súng rất đẹp. Trước parkson thì ốp đá trong lòng mương. Đơn giản vì thủy triều lên thì phải có con mương này thông ra khu Sala ko là khúc metro an phú ngập tới háng.

Hạng C
21/9/13
684
2.931
93
Chiều dzề anh chạy ra coi nha. Cái này ko phải cống thoát nước như anh lucsi nói mà là con mương thì đúng hơn vì nó lộ thiên. Đoạn gần chùa thì trông sen với bông súng rất đẹp. Trước parkson thì ốp đá trong lòng mương. Đơn giản vì thủy triều lên thì phải có con mương này thông ra khu Sala ko là khúc metro an phú ngập tới háng.
Vậy là công viên Sala là lấy nước thải của các anh APAK hả bác, vậy mà mấy ảnh tự hào ghê gớm về dòng sông này. Hichic, em lại hóng hàng cot loss bên nớ. Hahaha

Full Sinopharm
25/12/09
2.706
33.342
113
Vậy là công viên Sala là lấy nước thải của các anh APAK hả bác, vậy mà mấy ảnh tự hào ghê gớm về dòng sông này. Hichic, em lại hóng hàng cot loss bên nớ. Hahaha
:3dcuoi:
Nói cho chuẩn thì toàn bộ 12 trẹo ++ thằng ở cái tp nài đều đang ị xuống sông SG, và cùng uống nước & ngắm sông SG....
càng cuối nguồn càng thối....:3dcuoigif:
nào cùng mở wikimapia xem ai thối hơn nào

• Like
Reactions: pheo@ and kenztran
2F1 confirmed
Hạng B2
19/2/13
395
3.587
93
Rạch lày thông dzới sông Xì Gòn anh ơi.
E mới biết định nghĩa mới của nước tù do mấy anh bạn bên thuỷ lợi gì đó của bác ken nói, nên e thắc mắc. Vì e đi ngang hàng ngày, lúc thấy nc đầy, lúc nc cạn thì tù ở chỗ nào? Chắc mấy bác bên thuỷ lợi ngồi tù túng trong 4 bức tường ở văn phòng rồi phán thành phố giảm ngập rồi....

• Like
Reactions: kenztran
Hạng D
22/6/15
4.636
21.134
113
Bán MU lúc rày viết còm mà như tả cảnh hay dữ.

Status
Không mở trả lời sau này.