Hạng B1
11/2/23
69
83
18
30
Các bác cho em hỏi. Làm sao để check đường máy bay vậy ạ

Hạng D
10/4/20
1.187
6.713
113
TP Hồ Chí Minh
Có thể bạn giỏi chuyên môn của bạn, mình không interfere lĩnh vực của bạn, mình giới thiệu với bạn 2 vợ chồng mình là giáo viên nhưng cả 2 cùng làm công chức đói quá, mình bỏ ra làm cò đất. Bạn không rành bằng mình đâu, bạn không đi sâu vào, bạn chỉ đọc, và xem qua mạng bạn thực sự chưa nắm giá đâu.
Trên otosaigon này không lancer hay PR gì được đâu, lượng view quá thấp nên ko tác động được gì thị trường đâu.
Mình tâm sự với bạn là mình chỉ sử dụng otosaigon này để commemt/share những kinh nghiệm của mình biết được thôi (ngoại lệ có lúc cơn đau dày vò mình cũng có cà khịa nặng lời mong mọi người thông cảm), cuộc sống mình giờ cố gắng lạc quan để chiến đấu thôi nên mình rất muốn share những kinh nghiệm mình có.

A bị bệnh gì mà đau giữ vậy

Hạng B1
11/2/23
69
83
18
30
Hôm nay lên lượn xem thực tế đúng như các bác nói khu này dính triều cường + dưới đường bay ngồi cafe tí muốn banh đầu. Được cái e thích không khí khu này ghê. Chill phết :rolleyes:

Hạng C
13/5/16
544
1.396
93
53
Hôm nay lên lượn xem thực tế đúng như các bác nói khu này dính triều cường + dưới đường bay ngồi cafe tí muốn banh đầu. Được cái e thích không khí khu này ghê. Chill phết :rolleyes:
Triều cường hôm nay rất thấp mà còn dính thì lúc đỉnh thành sông á bác à. Xem tin tức báo đài đăng ngày nào đỉnh triều bác ghé coi thử chứ mua rồi lại hối hận.

• Like
Reactions: Tommyteo
Hạng C
13/5/16
544
1.396
93
53
Ở APĐ có Senturia Vườn Lài sang nhất, nếu có vấn đề thì khu này chắc không được như này, thực tế là hiện tại giá chắc cũng gấp 4 lần lúc mở bán.
Một số comment ở thớt Senturia Nam SG View attachment 2894188View attachment 2894189
Thời điểm Sen VL mở bán thì mua đâu cũng lời vậy bác à. VP bên kia sông lúc đó bán đất còn dưới 20 tr/m2 đó bác.

Hạng C
13/5/16
544
1.396
93
53
Toàn cư dân xịn sò ở trong đó, muốn vào Sen thì phải đi qua đường bên ngoài. Nếu đường bên ngoài khu Sen ngập thì giá Sen làm sao mà cả triệu đến vài triệu đô được?
Đường VL mới nâng cấp chắc ko ngập, Sen làm dự án thì cũng nâng nền cao rồi. Chỗ ngập là mấy hẻm dân cư hiện hữu chưa được chỉnh trang thôi bác à, nhất là đoạn ven sông VT ấy.

Hạng B1
11/2/23
69
83
18
30
E tính vài hôm lượn lên khúc gần cầu rạch gia xem thử, thấy chạy lên trên 1 khúc là nhà ngta ít xây cao hơn nền, khu hẻm 331 thì xây cao hơn nền 1 khúc

Hạng D
26/12/18
2.213
2.952
155
45
Apđ e thấy bán kính quanh rạch gia 1km là ok nhất. Gần cầu thì máy bay ồn với nền đất hơi thấp, gần Ql thì đông đúc, nhộn nhạo dân lao động nhiều. Đại gia tập trung xung quanh hẻm 140, biệt thự vườn rất nhiều

• Like
Reactions: Tommyteo