MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.005
75.404
113
Quán Ba Trí này của Bác @tucongvien chơi bên hội xe MIT Jolie, Zinger nên đúng bài cho Bác Trường tiếp khách luôn. Nhưng mà ăn "rắn độc" thì phải đặt trước mới có.​

oh thế á, nhưng hôm em ghé đột xuất thì thấy cũng có

• Like
Reactions: lvtphong
Hạng D
26/1/15
3.555
13.772
113
bữa e ghé có rắn hổ mang mà
PS: có pass gì cho oser hôn bác chủ :)
bác vào ăn..nói với bà chủ .tui là bạn a Tư trong hội xe...nếu ngày đó bả hok giận Tư (vì bỏ nhà đi nhậu tối ngày) thì bác sẽ có món quái đản.. :):p..

S09 confirmed
Hạng D
10/9/09
1.278
10.798
133
bác vào ăn..nói với bà chủ .tui là bạn a Tư trong hội xe...nếu ngày đó bả hok giận Tư (vì bỏ nhà đi nhậu tối ngày) thì bác sẽ có món quái đản.. :):p..
Thôi xong, bố bảo cũng chả dám nói bạn anh. Lỡ tối qua anh gây án gì, bả giận cá chém thớt thì thôi, anh em ăn cho hết à ??? :D

MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.005
75.404
113
Mình có đứa cháu ở Hà nội vào, tìm ăn rắn đẻ trị bệnh (gan, bảo tử, thận). Mỗi năm phải vào đây ăn một con rắn hổ mang khoảng 1ký.
Năm nay chổ nó thường ăn dẹp, các bác biết chổ nào bán và làm chỉ giúp. Cái này ăn để trị bệnh, càng rẻ càng tốt
Cám ơn các Bác.
Bình xuyên q8
Em năm nào cũng phải ăn để trị bệnh... thèm. Có quán cặp sông Cần Thơ có món rắn nước nhúng nước mắm nướng thật là tuyệt vời.....
Ọp trị bệnh thèm thì chắc chắn nhưng ăn để trị gan, bao tử, thận thì lạ thiệt
Có só điện thoại hay địa chỉ không búa?
Quán Cây Gừa dưới chân cầu.
Ăn vậy chắc là cho đỡ ghiền! Một năm ăn một lần chữa được bệnh chi.
Hơn 10 năm trước, bà già mình mỗi tuần uống máu một con. Làm tại chỗ pha với dừa xiêm uống sống luôn!
rắn e chỉ ăn dc mỗi món fillet nướng. Máu, mật, tim mấy tay đi chung nuốt ừng ực :(
mình có người quen cũng chữa bệnh ung thư theo cách này (?!?!?)
Ngoài Bắc rắn thiếu gì mà phải vô đây ăn ! Nghe thấy sao sao !
Bên Thái Lan nó có trung tâm bào chế thuốc gì đó từ rắn như da, xuong, mat, chữa đủ bệnh, Việt Nam mình ăn nguyên con trị nguyên bộ đồ lòng là đúng rồi.
Có j đó sai sai, hn thì làng lệ mật là trùm về nuôi rắn, bắt rắn sao hok tới đó ăn mà phải vào sg kiếm?
Mắc.

Anh chủ lên phía sau bx An Sương. Ngon, bổ. rẻ.
Mẹ e cũng uống ntn nh pha vs rượu Tây, có lần mẹ uống nhiều quá bị xỉn, nói năng làm nhảm làm tưởng bị điên, sợ chết khiếp.
Hay nhỉ! Giờ muốn né băng pùng piu và băng chùa chỉ cần nói ăn trị bệnh là ổn.
Nguyên cái làng rắn dân trong Nam còn ra đó ăn tự dưng ở ngoài đó vào đây tìm rắn. Đến làng đầu bếp mang cả giỏ ra cho lựa, muốn ăn sống tại bàn luôn cũng được
Chuyện nghe thấy lạ !! Rắn ngoài Bắc thiếu chi ??? Rắn gì cũng có !! Tiền mua vé máy bay bay vô bay ra đủ ăn rồi chưa kể tiền khách sạn !!:(
Thật sao. Mình mới mua
Uống với zịu mà sợ gì, trải nghiệm cho biết vậy thôi.
Thấy thớt kia bác 6 mát nói ăn thịt rắn hết đau cơ vai j đó :rolleyes:
Lần đầu dẫn thằng khoai Tây kia chơi món này, nghe nói thôi là nó trợn mắt lên hỏi động vật hoang dã hả ? Có ở tù không ? .....
Sau đó thì lần nào nó cũng rủ mình món này, đã vậy còn giành nuốt tim với mật.
Saigon mua rắn sống ở đâu mấy anh
Mai tính nấu lẩu ăn lễ
@NSMSAY
@Lan Rỗ