Ăn Gì - Ở Đâu? Ăn uống Nha trang ở đâu?

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
7/10/14
299
124
43
49
Thành phố Cần Thơ
Thông tin quý báo chuẩn bị cho 30/4 nay e đi Nha Trang cảm ơn các bác nhiều.. Dự kiến 26/4-28/4/15 e đi và ở Nha Trang có bác nào đi không alo cùng đi cho vui nhe....
Phone của em: 0939.38.9669

Tập Lái
30/3/15
1
0
1
40
Đà Nẵng sẽ mang đến cho du khách sâu hơn về những nét đẹp này qua chương trình tham quan thành phố Đà Nẵng một ngày.

Du lịch Đà Nẵng sẽ cung cấp dịch vụ trọn gói thăm Quan Đà Nẵng thành phố biển xinh đẹp với tour Đà Nẵng du khách sẽ có chuyến di du lịch Da Nang tốt nhất, Đà Nẵng thành phố trẻ nổi tiếng với các bờ biển dài xanh mát, xinh đẹp, du khách sẽ có chuyến tham quan tốt nhất với tiêu chí chất lượng.
Hệ thống khách sạn Đà Nẵng cung cấp sẽ mang lại du khách có thể có những chuyến đi thỏa mái đến các điểm du lịch đẹp nhất khu vực Đà Nẵng, sẽ mang lại cho du khách những trải nghiệm thú vị nhất.
Tour Đà Nẵng City khởi hành hằng ngày, đón tiển tại điểm quý khách thông báo, giá cả phải chăng hợp lý, phục vụ nhiệt tình chu Đáo. Giúp cho quý khách …
Đà nẵng nơi hội tụ của núi non, biển cả một bức tranh du lịch tuyệt mỹ để chinh phục những du khách khó tính nhất.

LỊCH TRÌNH TOUR SƠN TRÀ – CHÙA LINH ỨNG – NGŨ HÀNH SƠN – ĐÀ NẴNG (1 NGÀY): Giá 500.000/1 khách/ôtô 4 chỗ

Chi tiết liện hệ: 0915444885 http://dulich.vedanang.vn/ hoặc https://www.facebook.com/vedanang.vn?fref=ts

Xin chào các bác!
Cho em hỏi chút?
Gia đình em đang có dự định đi Nha trang, nhưng không đi theo tour du lịch nào cả, nên em không rõ đến đó thì giá cả thế nào?
Ở đâu rẻ, đầy đủ tiện nghi và gần bãi biển??
Ăn uống món nào ngon và địa điểm ở đâu và giá cả thế nào?
Ngoài ra, còn chỗ vui chơi cho các bé và gia đình?
Em cám ơn các bác nhá??
-
Bác đang sống ở đâu thế. Nếu ở Hà Nội, Quảng Ninh, Đà Nẵng thì có thể qua bên mình đặt tour nhé. Bên mình cũng đang có tour du lịch Nha Trang hấp dẫn đấy.

Hạng B2
4/9/15
172
65
28
47
Ở Nha Trang thì có đặc sản gì nhỉ các bác :3dchongchong:

Hi bạn, cũng có khá nhiều đó bạn ( mình dân NT đây, thực tế k rõ cái gì là đặc sản luôn :D ), theo mấy đứa bạn SG của mình thì đợt nào ra cũng : bánh canh bột sắt Chả Cá, bún cá Mịn, bún sứa, phở NT, cá Nướng, Nem Nướng, hải sản :D, dzạ đó là bấy nhiêu mình biết đó bạn, hehe.

Status
Không mở trả lời sau này.