dcv confirmed
Hạng D
9/7/06
1.457
1.977
113
ở quận 7 mà chưa ăn Phở Xích - đường P (khu Mỹ Cảnh Phú Mỹ Hưng) là thiếu sót nghen. Ở đây chuyên gà: phở gà, miến gà, xôi gà...
Mình ăn chỗ này nhiều hơn Phở Định. Mà dạo này các anh PR phở Định quá nên nó đông đen. Ăn cũng thường.

Hạng D
3/9/08
4.594
46.974
113
Vote +++
Em ăn quán này từ những năm chưa có cầu Tân thuận 2 . Khu này ngày xưa sầm uất nhất quận 7 . Giờ thì ngao ngán với bụi và xe Cont .
Hai vơ chồng ông chủ hình như ko có con .Thấy mấy đứa cháu toàn gọi là má ....
Bà vợ mới (chết) cách đây tầm 1tháng rồi anh..
Nếu anh đã biết quán này từ ngày xưa có lẽ anh sẽ nhớ 1 điều.
Đối diện cái hủ tíu Mỹ Tho này là 1 cái quán cf Trung Nguyên...nổi tiếng khu vực đó...quán đó là của em.:)
Ko biết anh @Langtugia1988 đã từng ghé chưa nhỉ?

Hạng D
15/11/07
2.535
10.842
113
Việt nam - Sài gòn
os.com
Bà vợ mới (chết) cách đây tầm 1tháng rồi anh..
Nếu anh đã biết quán này từ ngày xưa có lẽ anh sẽ nhớ 1 điều.
Đối diện cái hủ tíu Mỹ Tho này là 1 cái quán cf Trung Nguyên...nổi tiếng khu vực đó...quán đó là của em.:)
Ko biết anh @Langtugia1988 đã từng ghé chưa nhỉ?
Bà xã mình làm cho Juki trong KCX từ những năm 1996 . Chính vì thế mọi quán ăn sáng ở khu này mình rành lắm .
Tuy vậy chỉ chở bả đi ăn rồi đưa vào cty rồi chạy về Q1 đi làm nên ít có thời gian cafe khu này . Tuy thế vẫn nhớ có quán Trung nguyên khá to ở khu này ...:):)
Chà chà ... ngày xưa mà làm quán cafe Trung nguyên khu này thì VIP lắm à nhe ..
Em chào ông chủ .... hi hi;)

Hạng C
22/9/16
576
33.980
93
47
Bà xã mình làm cho Juki trong KCX từ những năm 1996 . Chính vì thế mọi quán ăn sáng ở khu này mình rành lắm .
Tuy vậy chỉ chở bả đi ăn rồi đưa vào cty rồi chạy về Q1 đi làm nên ít có thời gian cafe khu này . Tuy thế vẫn nhớ có quán Trung nguyên khá to ở khu này ...:):)
Chà chà ... ngày xưa mà làm quán cafe Trung nguyên khu này thì VIP lắm à nhe ..
Em chào ông chủ .... hi hi;)
Anh khen ảnh vip thì khen cả ngày

Hạng B2
31/10/14
156
1.687
113
53
Mình ăn chỗ này nhiều hơn Phở Định. Mà dạo này các anh PR phở Định quá nên nó đông đen. Ăn cũng thường.
Nghe mấy anh mình cũng ghé thử phở Định, vô thấy quán dơ bẩn, nhân viên đi ngang hôi rình mình bỏ đi ra luôn

Hạng B2
10/4/15
120
7.045
103
Nghe mấy anh mình cũng ghé thử phở Định, vô thấy quán dơ bẩn, nhân viên đi ngang hôi rình mình bỏ đi ra luôn
Khoảng 1 năm nay nó đông lên nhiều, chất lượng cũng không bằng trước nữa (có thể do em ăn miết nên ngán). Thôi cuối tuần ăn thử mấy quán phở khác mấy anh giới thiệu trong này vậy :)

Hạng B1
5/8/14
80
1.730
83
53
Q.7 có tiệm cơm gà nào ngon ko các bác? Cơm gà dạng như Hồng Xương hay Thượng Hải í.

Mê gái
30/8/07
57
32.076
83
Saigon
Q.7 là Kờ ria town với Bake town mà anh hỏi món Tàu là xaoooooo.
Anh muốn ăn chay thì mình thấy quán An ok, món ăn ổn, không gian thú vị, phục vụ chu đáo, bày trí đẹp.

• Like
Reactions: Kuc Ku