Hạng B2
5/7/12
197
196
63
Là người đức cao vọng trọng trong hội SOS. Mối quan hệ bầy đàn của anh được anh em đánh giá là rất sâu và sát quần chúng.
Công việc bán cá của anh cũng góp phần lầm nên 1 nền tảng quan hệ vững mạnh.
Vậy mà em thấy sự hoạt động của hội chỉ dừng lại ở mức câu bình, tư vấn, thay bánh xe sơ cua và cuối cùng là " dz ô ô ô :".
Em thấy vậy là chưa đủ.... em có ý tưởng thiết thực hơn ....
Chút em viết tiếp...

Hạng B2
24/5/11
173
679
123
Là người đức cao vọng trọng trong hội SOS. Mối quan hệ bầy đàn của anh được anh em đánh giá là rất sâu và sát quần chúng.
Công việc bán cá của anh cũng góp phần lầm nên 1 nền tảng quan hệ vững mạnh.
Vậy mà em thấy sự hoạt động của hội chỉ dừng lại ở mức câu bình, tư vấn, thay bánh xe sơ cua và cuối cùng là " dz ô ô ô :".
Em thấy vậy là chưa đủ.... em có ý tưởng thiết thực hơn ....
Chút em viết tiếp...
Mau nhớ nói chị nhà mua khoai loang luộc cho anh ăn nha.

Hạng B2
5/7/12
197
196
63
Thưa anh 4. Đó là kỹ năng sơ cứu. Thay vì tụ tập en nhạo. Anh nhờ ông bác sĩ OS nhín tí thời gian tổ chức hội thảo hướng dẫn kỹ năng sơ vứu.
Em thấy điều đó có ý nghĩa hơn nhìu.
Ý tưởng này chợt thoáng qua khi nhớ cảnh bác @doquocaudio chở cấp cứu 1 nạn nhân ở Vũng Tàu mà nạn nhân máu me thấy ghê...
Em hết ạ

Hạng D
8/10/14
2.172
31.435
113
Thưa anh 4. Đó là kỹ năng sơ cứu. Thay vì tụ tập en nhạo. Anh nhờ ông bác sĩ OS nhín tí thời gian tổ chức hội thảo hướng dẫn kỹ năng sơ vứu.
Em thấy điều đó có ý nghĩa hơn nhìu.
Ý tưởng này chợt thoáng qua khi nhớ cảnh bác @doquocaudio chở cấp cứu 1 nạn nhân ở Vũng Tàu mà nạn nhân máu me thấy ghê...
Em hết ạ
Có tranh nhau hô hấp ko

• Like
Reactions: yeuem
Hạng B2
5/7/12
197
196
63
Vậy thì tụi lan rỗ, tụi tỏi đen, đèn lé, bóp vú, cá mắm, bò ... tụi nó bớt phá làng phá xóm.

• Like
Reactions: nhái bén