nnb
Hạng B2
26/3/04
307
2
16
München
RE: Ảnh Camry Grande V6 mới nhập

cái nút ở ảnh cuối là gì thế bác????????????

Hạng D
27/10/04
1.533
50
48
TP Bac Ho

chắc là móc lắp nôi em bé đó, giống mazda 6 cũng có!!!;);)

bph
Tập Lái
28/6/05
28
0
0

Trích đoạn: jolie

Trích đoạn: kidnln

HN chạy như kiến con
Vậy là chiếc này Hanoi có nhiều lắm rồi, đâu có gì mới đâu ?

Hồi đó thì mới, bây giờ thì không mới. Mà sao bác cứ phải bôi đậm thế, có con giận gì anh em không?;)

Hạng B2
3/11/04
281
424
63

Các bác ơi... em đã thấy con này từ hồi tết 2005 rùi... nhưng là màu trắng camay cơ...
Chỉ có điều nó mang biển của campuchia... lúc đó em thấy nó đậu trong KS Amara

Trích đoạn: minhtit

Trích đoạn: bph

Trích đoạn: kidnln

HN chạy như kiến con
Vậy là chiếc này Hanoi có nhiều lắm rồi, đâu có gì mới đâu ?

Hồi đó thì mới, bây giờ thì không mới. Mà sao bác cứ phải bôi đậm thế, có con giận gì anh em không?;)

Em quen viết chữ đậm bác ạ

Bác quen là 1 chuyện còn qui định của OS lại là chuyện khác, 2 chuyện này không hề liên quan đến nhau, không thể có chuyện mình bác làm khác mọi người được, nhập gia phải tuỳ tục bác ạ. Đề nghị bác sử lại bài của bác chuyển qua dùng font chữ thường ngay, trong vòng 24 giờ nữa nếu bác không sử bắt buộc tôi phải xoá bài của bác. Chúc vui
Sorry các Bác, lâu nay em ít vô OTOSAIGON.COM thành ra không biết quy định.
heheh bác gắt quá, dù sao cũng đâu có màu sắc lung tung đâu. Nhưng mà đã là quy định là theo à :)
Sửa rồi bác gì đấy nhá.

Hạng B2
14/10/04
114
6
18
61

Í chết ! con Camry ghẻ của em đâu có đem ra so sánh với chiếc này được , của em là hàng "tôm tép" thôi , bác hoangnd đem so sánh làm em ngại quá :D................ em định cải tiến thành xe nhà đòn trong nay mai ..............hihihihi :D

Mà topic này có hồi nào í nhỉ , đó giờ em không thấy nha , nay mới phát hiện đó ! :D

Hạng C
4/2/05
576
30
28

Trích đoạn: Cau Bay

Í chết ! con Camry ghẻ của em đâu có đem ra so sánh với chiếc này được , của em là hàng "tôm tép" thôi , bác hoangnd đem so sánh làm em ngại quá :D................ em định cải tiến thành xe nhà đòn trong nay mai ..............hihihihi :D

Mà topic này có hồi nào í nhỉ , đó giờ em không thấy nha , nay mới phát hiện đó ! :D

[8D] Bác nói thế thì em chịu rồi. Camry ở VN là niềm mơ ước cả mấy thế hệ nhà em, cứ đi ra đường nhìn thấy em nào là mắt em lại lác xệch, thế mà ở bển bác lại định chế thành... chẹp chẹp...

Nói thật là cả cái xe này em thấy có cái đèn pha là hơi khác so với các xe sx ở đây còn những cái khác chả có gì mới, bọn Toyota hình như chán không chịu đầu tư vào R&D cho mảng Camry hay là chúng thấy xe ấy perfect rôi?:)