Hạng D
7/8/12
2.349
1.148
113
Bên em là Chevrolet Phú Mỹ Hưng, sắp khai trương nhằm phục vụ cho các Bác ở Miền Tây nói chung (Long An, Tiền Giang, Vĩnh Long....) và các huyện Nhà Bè, Bình Chánh, Quận 8, Quận 7, Quận 1, Quận 3, Quận 5, Quận 4...
Là địa điểm rất thuận tiện cho các Bác ở Khu đô thị Phú Mỹ Hưng Quận 7, trục đường chính Nguyễn Văn Linh, CHEVROLET PHÚ MỸ HƯNG - Ô TÔ NAM SÀI GÒN (TRỰC THUỘC SÀI GÒN Ô TÔ) là Đại lý 3S chính thức của Chevrolet tại Việt Nam theo tiêu chuẩn 3S - chuyên kinh doanh, phân phối, bảo dưỡng bảo trì, sữa chữa, phụ tùng thay thế cho các phương tiện giao thông đường bộ mang thương hiệu Chevrolet.
CHERVOLET PHÚ MỸ HƯNG - Ô TÔ NAM SÀI GÒN (TRỰC THUỘC SÀI GÒN Ô TÔ)
Rất mong được sự ủng hộ của các Bác trong thời gian sắp tới!
Địa điểm: http://chevroletsaigon.vn/lien-he.html

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
25/9/14
14
5
3
33
Không biết làm thế nào để vào được hội vậy các bác? Với lại em dân tỉnh thì có được vào không vậy ạ?

Tập Lái
4/6/16
14
17
3
41
độ, k độ, trắng, cát, đen, đỏ, vàng
tại sao cái nào cũng đẹp?
vì đó là cruze

• Like
Reactions: luonglap82
Tập Lái
21/6/16
1
1
1
40
Tiec la ko tham gia dc, minh cung o VT. Lan sau co dip off thi ace keu goi voi nhe.
Anh Vu: 0908.980509
Cruze ltz 2016 - mau trang
72A - 170.04

• Like
Reactions: luonglap82
@adim Cruze Sài Gòn Club. Muốn đăng ký tham gia hội cùng AE giao lưu. Khi có đợt tụ tập nhỏ Admin báo minh tham dự vơi nhé. Thanhks
Hiện tại đang công tác Chevrolet Sàu Gòn. Bác nào vào bảo dưỡng xe alo cafe nhe. 0938.57.56.57 Mr Kiên
www.dailychevrolet.com.vn
Cuối năm dự là sẽ có một chuyến off nữa, bên bác có chương trình tài trợ gì chuẩn bị sẵn để tham gia nhé..hi..hi..