Nên đầu tư Vincity Q9 không?

• Bình chọn: 1 100,0%
  • Không

Bình chọn: 0 0,0%

• Total voters
    1
  • Poll closed .
Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
BDS Vin thì tầm cỡ nhưng thú thật chọn em PR không biết giữ chức vụ gì của tâp đoàn chứ thấy ăn ói trình còn yếu, chả gãy gọn gì cả
Nói thật tình tui chả có click vào 2 cái cờ nhíp đó nên chả biết thía lào nữa... nghe mợ phán.. làm tui tò mò vào thử nghe có chút xíu là tất ngay luôn, éo nghe nổi !
Haidza....

• Like
Reactions: thuto1
Hạng C
6/12/10
586
15.633
93
ko mua Vin là có lỗi với vợ con gia đình dòng họ :D

Hạng C
25/8/16
933
2.978
93
48
Cô này lanh nhưng nói mà thông tin ko có trọng tâm gì lắm. Giọng thì đã ko hay (có xu hướng "bẹt" hóa 1 số từ kiểu dân gốc bắc vào nam lâu ấy, ví dụ từ "ba" nói "bẹt hóa" thành gần như "be"), tốc độ nói quá nhanh nên một số cái ko rõ ràng (mình nghe loáng thoáng cái gì mà "có đường vành đai 3 đi ngang qua, rồi có thêm vành đai 2" nên có vẻ hơi rối), dàn ý bài nói chưa được sắp xếp logic và hợp lý. Public speaker cho dự án lớn mà thế này thì hơi thất vọng với anh V. Bác nào ở trên cho rằng nói với sale thì có thể chấp nhận được nhưng mình lại ko nghĩ vậy. Sale chính là đại diện cho chủ đầu tư để tiếp cận khách hàng và bán hàng, nên cần phải được thông tin rõ ràng bởi những người chuyên nghiệp nhất từ chủ đầu tư.

• Like
Reactions: pheo@
Hạng C
25/8/16
933
2.978
93
48
Nghe đâu Vin đã kịp thời bổ sung hạng mục chiều rộng hành lang ở Vincity là 1,6m rồi các bác ợ. Thế là khu trung cấp có hành lang rộng hơn cả khu cao cấp Đờ cáp pi tờ ở HN rồi nhé!!!

• Like
Reactions: RongChoi24
Hạng D
22/6/15
4.631
21.134
113
Cô này lanh nhưng nói mà thông tin ko có trọng tâm gì lắm. Giọng thì đã ko hay (có xu hướng "bẹt" hóa 1 số từ kiểu dân gốc bắc vào nam lâu ấy, ví dụ từ "ba" nói "bẹt hóa" thành gần như "be"), tốc độ nói quá nhanh nên một số cái ko rõ ràng (mình nghe loáng thoáng cái gì mà "có đường vành đai 3 đi ngang qua, rồi có thêm vành đai 2" nên có vẻ hơi rối), dàn ý bài nói chưa được sắp xếp logic và hợp lý. Public speaker cho dự án lớn mà thế này thì hơi thất vọng với anh V. Bác nào ở trên cho rằng nói với sale thì có thể chấp nhận được nhưng mình lại ko nghĩ vậy. Sale chính là đại diện cho chủ đầu tư để tiếp cận khách hàng và bán hàng, nên cần phải được thông tin rõ ràng bởi những người chuyên nghiệp nhất từ chủ đầu tư.
Giọng đã không hay lại ngôn từ nghèo nàn lủng củng lập bập...

Hạng B2
16/5/18
235
299
63
Tại sao lại phải vào FB. Chả nhẽ ở đây không nắm rỏ hơn hay sao mà phải vào fb ?
Tạo Group face để sau có quyền lực, đăng bài đăng tin mua bán group cho dễ đó mà phèo lão huynh. Như VinHome Central Park thím Mẫn cũng làm mưa làm gió vậy đó..