Hạng D
20/4/06
1.415
1.189
113
Em đi rồi, cá nhân em thấy nó không bằng xe đức đâu mặc dù mắc tiền hơn. Cái này mỗi người một ý, em thích hình vuông mà cái xe Benli cái gì nó cũng tròn tròn. Tóm lại, Benly thì toẹt vời, cá nhân em ko thích kiểu ăng lê nhà q. á
Đang nói vấn đề vận hành mà bác, đâu có nói về body đâu vì ý thích mỗi người 1 khác. Về vận hành nó êm ái hơn mer theo cảm tính của em.

• Like
Reactions: lennocnha
Hạng D
27/6/13
2.442
1.206
113
Đang nói vấn đề vận hành mà bác, đâu có nói về body đâu vì ý thích mỗi người 1 khác. Về vận hành nó êm ái hơn mer theo cảm tính của em.

Nêu nói vận hành em e là benle khó có cửa rồi. Bác lên youtube search thì thường benli chỉ so với E, Series 6, A6 chứ chưa ngồi mâm với S class hay series 7 được nhé.. tặng bác link xem chơi
https://youtu.be/dnyeVuOF0KQ

Hạng D
20/4/06
1.415
1.189
113
Mình đang nói về độ cách âm và mượt mà khi di chuyển nhẹ nhàng chứ có nói về cái khác đâu. 12 máy khi di chuyển cực nhẹ nhàng và êm ái, mình thấy lái đầm và sướng hơn mer S500 ( đã nói đây là chủ quan của mình ). Mer 600 chưa lái nên không biết . Mình lái từ porsche, bentley, range rover, cadillac của bạn bè cho biết cảm giác. Chán nhất là porsche cayenne và range rover evoque, xóc và ồn :)

Hạng D
20/4/06
1.415
1.189
113
Còn nói về tốc độ và cảm giác lái với tốc độ cao mình không bàn, già rồi chỉ thích dễ lái và cách âm tốt thôi.

Hạng D
27/6/13
2.442
1.206
113
Mình đang nói về độ cách âm và mượt mà khi di chuyển nhẹ nhàng chứ có nói về cái khác đâu. 12 máy khi di chuyển cực nhẹ nhàng và êm ái, mình thấy lái đầm và sướng hơn mer S500 ( đã nói đây là chủ quan của mình ). Mer 600 chưa lái nên không biết . Mình lái từ porsche, bentley, range rover, cadillac của bạn bè cho biết cảm giác. Chán nhất là porsche cayenne và range rover evoque, xóc và ồn :)
E đồng ý 1 điểm với bác là vứt con victoria bechkham ra ngoài, ko có tư cách. Còn lại e vẫn thích đức hơn, đá banh nó thắng mấy thằng anh hoài, đã hơn

Hạng D
28/6/16
1.514
1.717
113
E đồng ý 1 điểm với bác là vứt con victoria bechkham ra ngoài, ko có tư cách. Còn lại e vẫn thích đức hơn, đá banh nó thắng mấy thằng anh hoài, đã hơn
Bó ray bác này đang từ xe nhảy sang bóng đá. Cầu thủ tuyển Anh kiếm tiền trung bình cao hơn tuyển Đức đấy bác nhé.
Mỗi người một sở thích nhưng nếu so cách âm và êm ái nói riêng cùng tầm tiềm xe Anh tốt hơn xe Đức. Cùng tầm 400-450k USD bên Mẽo thì Bentley hay Rolls Royce chấp tất cả các hãng khác. Em đã ngồi em Rolls Royce của chúa đảo Tuần Châu đi từ HN về QN phải nói thật là như ngồi trong nhà, ly nước rót ra để trên bục để tay bên cạnh gần như không sợ đổ, ngồi chả nghe thấy tiếng gì bên ngoài. Còn em Bentley của anh đại gia HD em ngồi cảm nhận phải bằng 9/10 so với Rolls Royce. Gầm cao thì Mer GL 550 cũng không có cửa so với Ranger Rover Autobiography.
Ảnh chi tiết BMW M760Li xDrive - đỉnh cao dòng Series 7

Hạng F
13/9/07
7.049
48.471
113
Xe này để dành cho boss lâu lâu tài xế nghỉ thì tự lái cho sướng nè

Tập Lái
22/9/16
3
0
1
Hcm
Ad cho em kiếm tí học phí: Em cần thuê gấp : - 01 xe BMW 740-760. Đi nội thành 4 tiếng ngày 22/02/2017. - P/s ACE có giới thiệu em ..thank Ibox or tel: 0902617389.