Hạng D
9/5/16
1.182
3.661
113
124
Sao đang đèn có projector lại hạ lại về chóa halogen nhỉ?

Hạng B2
6/3/12
136
168
43
Đã xem, đã sờ và đã lái thử --> quyết định ... chờ tiếp! nghe đâu khoảng giữa năm sau sẽ có facelit nữa.

Hạng B2
3/11/08
252
128
43
TPHCM
QUOTE="hocdvauto, post: 12885080, member: 147733"]Bác đợi 2020 đi lúc đó xe colorado sẽ làm bác hài long [BCOLOR=#fcfcff]:D[/BCOLOR]. Facelit ko nhằm nhò gì đâu.[/QUOTE]
Chắc nó sẽ thêm ESP bác ạ :3dcuoi:

Hạng B2
6/3/12
136
168
43
Thật ra theo em cảm giác là Colo mới này đang là giao giữa phiên bản cũ và mới nên nó vẫn chưa mới hoàn toàn. nó vẫn mang "trong mình" 1 chút gì đó âm hưởng ở phiên bản cũ (có thể là 1 ít đồ lòng + 1 chút tư duy). Có thể Colo đợt này GM chỉ bán để lấy ý kiến khách hàng rồi sẽ đổi mới toàn diện để đấu với Ranger, chứ thực sự mà nói Colo High Country đợt này ít ai nghĩ là sẽ cạnh tranh trực tiếp với Wildtrack được (chỉ có thể với các phiên bản thấp hơn của Ranger mà thôi)

• Like
Reactions: Vitamin C
Hạng B2
10/9/15
193
146
43
36
Thật ra theo em cảm giác là Colo mới này đang là giao giữa phiên bản cũ và mới nên nó vẫn chưa mới hoàn toàn. nó vẫn mang "trong mình" 1 chút gì đó âm hưởng ở phiên bản cũ (có thể là 1 ít đồ lòng + 1 chút tư duy). Có thể Colo đợt này GM chỉ bán để lấy ý kiến khách hàng rồi sẽ đổi mới toàn diện để đấu với Ranger, chứ thực sự mà nói Colo High Country đợt này ít ai nghĩ là sẽ cạnh tranh trực tiếp với Wildtrack được (chỉ có thể với các phiên bản thấp hơn của Ranger mà thôi)
Bác nói chính xác, giống trường hợp của Hilux, 2015 và 9 tháng 2016 thì vỏ mới, nội tạng y xoẹt. Mãi vừa rồi mới chính thức lên all new (máy móc + cân bằng điện tử).

Hạng C
14/5/15
520
484
63
Có bác nào cần vé không, em có 2 vé ở Quận 2 nè.

Hạng C
5/2/05
902
2.368
93
Bản này là bản facelift giữa chu kỳ nên chỉ có một số nâng cấp. Theo mình nâng cấp như vậy là tương đối nhiều. Chắc phải 3 - 4 năm nữa mới có bản allnew, lúc đó trông chiếc xe sẽ khác hẳn.

• Like
Reactions: ThanhAngm
Hạng C
5/2/05
902
2.368
93
Bác nói chính xác, giống trường hợp của Hilux, 2015 và 9 tháng 2016 thì vỏ mới, nội tạng y xoẹt. Mãi vừa rồi mới chính thức lên all new (máy móc + cân bằng điện tử).

Form Hilux hiện nay la bản allnew rồi. Chẳng qua Toy ko coi thị trường vn ra gì nên mới xài lại đồ cũ từ đời trước thôi.

Những trang bị điện tử như ABS, ESP... thì Hilux thái đã có từ đời trước rồi.