Hạng D
30/10/12
3.965
2.684
113
Lẫy chuyển số trên cần số; đúng là cái này không hiểu nổi Ford. Mấy bác đi Ford thường có máu tốc độ, vậy mà để lẫy chuyển số trên cần số, mất đi 1/2 ý nghĩa của động cơ. Gương hình như là vẫn gập điện mà bác, chẳng lẽ nó thua luôn con Trend 2015 máy 1.6
Thua con Trend 2015 thì không biết nhưng thua con Trax 2017 của GM nhiều vì Trax giá vẫn còn cao quá nếu con Trax mà giá giảm xuống thêm nữa thì Trend của ford không có cửa.

Hạng D
29/11/16
2.016
2.373
113
42
thế cái lẫy chuyển số trên vô lăng đúng hay sai hả bác ?
Trên cần số, toàn bộ hình chụp đều rõ cả mà bác; vậy mà từ sale đến báo đều nói trên cần số.

• Like
Reactions: zzzZZZ
Hạng B1
24/2/14
51
17
8
Trên cần số, toàn bộ hình chụp đều rõ cả mà bác; vậy mà từ sale đến báo đều nói trên cần số.
Thích ford ở cảm giác lái, có cái lấy chuyển số trên vô lăng thì hay hơn nhiều bác nhỉ, đạp ga, bóp bóp vọt lên cảm giác như siêu xe ^^. Vậy mà mấy ông Ford tiết kiệm vài triệu giảm giá trị cái máy 1.5 180hp. Sale viết bài quảng cáo thì ko có tâm .... nản. dù cũng đang đi ford

Hạng D
29/11/16
2.016
2.373
113
42
Thích ford ở cảm giác lái, có cái lấy chuyển số trên vô lăng thì hay hơn nhiều bác nhỉ, đạp ga, bóp bóp vọt lên cảm giác như siêu xe ^^. Vậy mà mấy ông Ford tiết kiệm vài triệu giảm giá trị cái máy 1.5 180hp. Sale viết bài quảng cáo thì ko có tâm .... nản. dù cũng đang đi ford
Lẫy chuyển số trên cần số chỉ tiện khi đi lên mấy cái dốc cao (trong siêu thị); về S, chuyển qua chế độ Manual, chọn số 1 --> xe leo dốc ở vòng tua thấp hơn đi số D hay S auto, đi D khi leo dốc cao sẽ dễ bị hụt hơi & vòng tua sẽ lớn. Còn dùng lẫy chuyển số trên cần số khi tăng tốc thì có vẻ hơi nguy hiểm, em không dám dùng.

Hạng C
19/8/16
632
480
63
38
Lẫy chuyển số trên cần số; đúng là cái này không hiểu nổi Ford. Mấy bác đi Ford thường có máu tốc độ, vậy mà để lẫy chuyển số trên cần số, mất đi 1/2 ý nghĩa của động cơ. Gương hình như là vẫn gập điện mà bác, chẳng lẽ nó thua luôn con Trend 2015 máy 1.6
https://www.otofun.net/threads/focus-trend-ecoboost.1163865/
đây bác ạ gương tay

Hạng D
29/11/16
2.016
2.373
113
42
Hình như sale không biết đó bác. Theo hình chụp thì vẫn có đầy đủ nút bấm chỉnh gương trên cửa xe đó bác; cái nút nhỏ xíu trên phần chỉnh mặt gương là để xếp gương lại khi xe đi vào chổ hẹp cần phải xếp gương, xe này chắc vẫn có tính năng tự động xếp gương khi bác ra khỏi xe và khóa xe. Ngoài ra xe còn có tính năng mở đèn rọi bước chân (đèn sẽ tắt sau một khoảng thời gian sau khi rời khỏi xe).

Hạng D
29/11/16
2.016
2.373
113
42
625tr là giá lăn bánh luôn đó hả?
Bằng giá con Fiesta bản full, con cấp thấp của phân khúc cao có giá bằng con bản cao của phân khúc thấp hơ, đúng theo quy luật chung của thế giới. Có lẽ điều này có thể xảy ra trong vài năm tới.