Hạng D
24/4/17
1.886
1.514
138
34
ông thần này nói chuyện ko vào vấn đề, câu trước mâu thuẫn câu sau. Chắc đội sale rồi... :D
Ô này lại ko hiểu, đọc vấn đề và cacvet xe cty của lão lờ cờ cờ đi ... rồi vào cmt... tay nhanh vừa thôi...
Còn người ta nói người ta là cổ đông cty rồi, nó ko thấy tên cty ak

dEs
11/5/20
2.091
139.376
113
Nói đến đây thì biết là ngu thật rồi :). Người có cty riêng chả ai đứng tên cá nhân cả. Cho xe đứng tên cty được khấu trừ thuế VAT, xăng dầu, chi phí vận hành bảo dưỡng đưa vào chi phí của cty sau này quyết toán lợi nhuận còn được lợi...v.v.. Chỉ có thằng ngu hoặc chưa hề làm chủ cty mới đưa xe cá nhân cho cty sử dụng. Nói đến đây hiểu rồi, ông LCC đừng cãi nữa mệt lắm :).

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
24/4/17
1.886
1.514
138
34
Nói đến đây thì biết là ngu thật rồi :). Người có cty riêng chả ai đứng tên cá nhân cả. Cho xe đứng tên cty được khấu trừ thuế VAT, xăng dầu, chi phí vận hành bảo dưỡng đưa vào chi phí của cty sau này quyết toán lợi nhuận còn được lợi...v.v.. Chỉ có thằng ngu hoặc chưa hề làm chủ cty mới đưa xe cá nhân cho cty sử dụng. Nói đến đây hiểu rồi, ông LCC đừng cãi nữa mệt lắm :).
Lại một thg ngu nưa, may nghi đứng tên cty vậy là hay rồi ak
Sau này mày bán mày có xuất hoá đơn ko... ko có thì mày ôm ăn luôn... nếu cty mày phá sản
Lại thg ăn theo đú nưa
Mày lại thông minh nhanh nữa...
Rồi tui mày làm tài xế... lấy cacvet cty đú lên rồi quay qua chê xe hãng này hãng nọ....
Tao từng đi xe lex 570 hay maybach với mấy ô anh, ô bạn làm lớn nhưng ko ai đú như lũ tụi mày, làm như shit mà suốt ngày bú fame...
Mày có cty ko... tao hỏi thằng Lcc nếu tao đưa cacvet chứng minh xe cá nhân là xe của tao,... thì nó mất xe glc... nó dám ko... xe cty mà nó dám lấy ak... mày lấy gì đảm bảo xe đó của nó... lu tui mày sao ko thay đổi đc bản chât nhỉ
Mày nghĩ nn ngu tạo cho tụi mày khâu hao lúc đầu ak..

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
24/4/17
1.886
1.514
138
34
Công ty Mà Lờ cờ cờ đưa cacvet lên là công ty giao nhận việt trung do Bà cúc làm chủ... hiểu chưa ô bú fame trên
Hiểu ô LCC làm gì chưa

Hạng B2
30/3/18
108
3.796
93
Mình có ba chiếc
  • Một hilux
  • Một xpander cho anh em
Nhân viên đi
- Còn mình đi mer e200 của công ty
E ngưỡng mộ a quá
Cho e vài tấm hình đi a. E khoái mer E lắm
Vỉ e đi B5, a đừng kêu up cavet nha, vì bank giữ rồi,

Hạng D
24/4/17
1.886
1.514
138
34
E ngưỡng mộ a quá
Cho e vài tấm hình đi a. E khoái mer E lắm
Vỉ e đi B5, a đừng kêu up cavet nha, vì bank giữ rồi,
Mình có đòi up cacvet đâu
Bác Lcc đó... hơn thua nhau gì bác
Dich đến cty đang làm ăn căng thẳng cả năm nay
Ý bác đó chưa hơn ai mà chê hãng này hàng nọ... dân mình mua cả trăm triệu chiếc chắc ngu hết ak...
Còn ô chủ trường hai giàu cỡ nào, nó làm ra cả triệu cái merc còn được... nó ký ta , lắp ráp mà ban thu vô tỷ đô là giỏi rồi
mình còn nhỏ nhoi lắm, đừng chửi hay chê bai ai

Hạng D
24/4/17
1.886
1.514
138
34
Mình có đòi up cacvet đâu
Bác Lcc đó... hơn thua nhau gì bác
Dich đến cty đang làm ăn căng thẳng cả năm nay
Ý bác đó chưa hơn ai mà chê hãng này hàng nọ... dân mình mua cả trăm triệu chiếc chắc ngu hết ak...
Còn ô chủ trường hai giàu cỡ nào, nó làm ra cả triệu cái merc còn được... nó ký ta , lắp ráp mà ban thu vô tỷ đô là giỏi rồi
mình còn nhỏ nhoi lắm, đừng chửi hay chê bai ai
Vấn đề là mua xe nào cũng được... Quan trọng là phù hợp với bản thân, công việc là được