Tập Lái
12/12/18
9
2
4
34
Giá bản cao thì húp Tucson xăng đb vẫn là lựa chọn sáng hơn

31/8/18
320
171
51
28
TPHCM
www.facebook.com
B mà giá hạng C thì ít ra cũng êm như hạng C. Đừng có thấy ai chê xe của hãng mình sale thì nhảy vô cmt như mấy đứa mất não thế. Đọc kỹ rồi hãy cmt.
Giá Kona, HR-V cũng tầm tầm hạng C rồi, chiếc nào cũng phải rung với độ ồn lớn thôi, và xin lỗi mình chạy SantaFe chứ hông phải sale Peugeot

• Haha
Reactions: Zion2016
Hạng B2
30/10/16
299
212
43
38
Giá Kona, HR-V cũng tầm tầm hạng C rồi, chiếc nào cũng phải rung với độ ồn lớn thôi, và xin lỗi mình chạy SantaFe chứ hông phải sale Peugeot
Vậy đã chạy hết tất cả xe hạng B chưa? Hay chỉ nói mồm mà biết mấy xe kia đều rung với độ ồn lớn??? Nói mồm thì tôi cũng chạy được Roll royce đấy bạn ạ. Con seltos chạy đường test nó êm hơn con này nhiều đấy bạn ạ.

31/8/18
320
171
51
28
TPHCM
www.facebook.com
Vậy đã chạy hết tất cả xe hạng B chưa? Hay chỉ nói mồm mà biết mấy xe kia đều rung với độ ồn lớn??? Nói mồm thì tôi cũng chạy được Roll royce đấy bạn ạ. Con seltos chạy đường test nó êm hơn con này nhiều đấy bạn ạ.
Vậy bạn đã chạy thử 2008 chưa hay mới xem video rồi phán nó rung. chỉ có Kona là mình chưa thử thôi nha bạn. Thân

Hạng B2
30/10/16
299
212
43
38
Vậy bạn đã chạy thử 2008 chưa hay mới xem video rồi phán nó rung. chỉ có Kona là mình chưa thử thôi nha bạn. Thân
Xem trên video test xe đó bạn. Ít ra mình đã xem người ta test xe rồi mới phán, còn hơn chưa xem mà cứ gân cổ lên cãi.