Hạng B2
22/10/14
241
417
93
32
Bản này ở Pháp là EcoJuliete mà bác. Bác không thấy cái tên đó phù hợp hơn với em nó sao?

Tập Lái
18/2/14
34
17
8
Bản này ở Pháp là EcoJuliete mà bác. Bác không thấy cái tên đó phù hợp hơn với em nó sao?
Mình qua web site chính thức của Ford Pháp vs Ford Nga nó vẫn ghi là Ecosport mà bác. Nếu bác nói tên theo vùng thì con Everest của mình bên Ấn Độ là Endeavour, tên đó có trên web chính thức của nó luôn. Cớ sao cái Anna vs Juliete mình search lại không có. Nếu có tên đó thật thì cảm ơn bác đã mở mang kiến thức cho ae :3duongbia:

HMG
Hạng D
14/8/12
2.198
525
83
TP.HCM
Nếu không suy nghĩ nhiều về thương hiệu thì tôi thấy xe Hàn đáp ứng được quá nhiều thứ cho người mua. Thời trang, Tiện nghi và quan trọng là giá cả !
Con Santafe xong giấy tờ cũng xấp xỉ 1,5 tỏi, em này có khi cũng cỡ 1 tỏi chứ chả rẻ đâu. Bây giờ đừng có mơ xe Hàn giá rẻ nữa, Hyundai đang tiếp cận giá xe Đức chứ không phải xe Nhật nữa dù chất lương chưa chắc đã khẳng định bằng xe Nhật chưa?

Hạng D
2/8/14
3.205
6.736
113
Phước Kiển, Nhà Bè
có một điều không thể phủ nhận, chính xe Hàn đã tạo làn sóng mới với những mẫu thiết kế táo bạo hơn, đẹp hơn và khiến các hãng xe còn lại không thể làm ngơ - Kể cả xe Đức. Vote cho e này 1 phiếu - đẹp - còn giá thì chưa biết có đẹp không?

Hạng D
31/5/14
3.461
4.290
113
Nhìn như Santa Fe thu nhỏ vậy nhỉ, na ná nhau từ mat trước tới nội thất bên trong

Hạng D
22/11/07
1.002
94
48
Rồi mới nói bạn ah. Do quen bạn bè đều đã có ô tô nên có cơ hội thử. KIA Forte, K3, Huyndai Avante, Sonata, Camry 2012, và gần đây test M6. Xét về độ đầm xe, theo thứ tự sau đây Ford, Mazda, Toyota, Huyndai, KIA. Đó là cảm nhận cá nhân của mình. Ko tính BMW hay Mercedes!
Số lượng xe test đếm trên đầu ngón tay muh phán luôn là xe Hàn (em hiểu là xe Hàn nào cũng vậy) haiz. Topic tucson muh ngay cả Tucson bác chưa đi cũng chịu chung "số phận" với câu nói của bác

• Like
Reactions: Caoly78