Hạng B2
9/9/10
306
3
0
54
Ural 375D nói:
chiênbinhxoviet nói:
@F1: Này.....kín tiếng chứ, bị kiện PHÁ GIÁ bây giờ ????
Người ta bán nghìn rưởi, các bác bán triệu rưởi , ai phá giá ai ?
Các bác độ vừa thôi, đủ đồ chơi ...chả có đường chơi... NHẠT chết

@F1: BẢN QUYỀN zụ này phải "quy bia" bác nhá. Em đã chuyển "hàng" = 1 chầu với ae Off HN (chuyến về quê vừa rồi...tiếc quá không có nhiều thời gian nên bỏ lỡ cả chuyến "hậu VOC...xuân mai". Thôi "đâu gần ta mần" bác nhể...

Last edited by a moderator:
Hạng C
18/5/10
928
7
18
xóm phá xe !!!
heheh chơi offroad là cái lý thú và anh em trao đổi thêm kinh nghiệm phá phách , độ chế nữa càng thú hơn phải không các bác.. E đang đếm từng ngày mong đến ngày đi đắk Nông quá ..

Hạng C
18/5/10
928
7
18
xóm phá xe !!!
chiênbinhxoviet nói:
Ural 375D nói:
chiênbinhxoviet nói:
@F1: Này.....kín tiếng chứ, bị kiện PHÁ GIÁ bây giờ ????
Người ta bán nghìn rưởi, các bác bán triệu rưởi , ai phá giá ai ?
Các bác độ vừa thôi, đủ đồ chơi ...chả có đường chơi... NHẠT chết

@F1: BẢN QUYỀN zụ này phải "quy bia" bác nhá. Em đã chuyển "hàng" = 1 chầu với ae Off HN (chuyến về quê vừa rồi...tiếc quá không có nhiều thời gian nên bỏ lỡ cả chuyến "hậu VOV...xuân mai". Thôi "đâu gần ta mần" bác nhể...
E đang được phá E U oát của bác Mucachai đây bác ợ.. 2 cái hub của cầu trước xe bác í E tháo bỏ ra và độ của toyota vào rồi chế khoá vi sai cho dể sử dụng bác ợ.. xe bác cũng thay luôn đê cho dể sử dụng bác.. chứ E thấy cái zin cua U oát rất bất tiện mổi khi cài hub.. 2 tuần nửa gặp bác ở Đăk Nông nha bác..

Hạng B2
9/9/10
306
3
0
54
E đang được phá E U oát của bác Mucachai đây bác ợ.. 2 cái hub của cầu trước xe bác í E tháo bỏ ra và độ của toyota vào rồi chế khoá vi sai cho dể sử dụng bác ợ.. xe bác cũng thay luôn đê cho dể sử dụng bác.. chứ E thấy cái zin cua U oát rất bất tiện mổi khi cài hub.. 2 tuần nửa gặp bác ở Đăk Nông nha bác
@ máy dầu: Vâng, nếu em đi được chắc phải mượn của "cô nàng BJ" đồ của cụ zin nhưng...bấy rồi, mà lại lắm thao tác nữa.
. Em đang dự độ cho cụ bộ trượt gầm nữa, hôm nay mang sắt về rồi (cần khoan) khi nào xong em sâu bác, em đang quyết leo qua thân cây đổ chỗ cao nhất đây...

Last edited by a moderator:
Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
chiênbinhxoviet nói:
Em đang dự độ cho cụ bộ trượt gầm nữa, hôm nay mang sắt về rồi (cần khoan) khi nào xong em sâu bác, em đang quyết leo qua thân cây đổ chỗ cao nhất đây...

Cái này em cũng nghĩ tới mà chưa có dịp làm, mình thửa độ dàn bạc đạn lót dưới gầm không biết liệu có được không bác nhể?

Hạng B2
9/9/10
306
3
0
54
Bạc đạn không chịu được nước đâu bác, mà thôi để em "tự sướng" xem sao đã...lần này chắc được uống bia đây...???

Hạng B2
24/9/10
313
0
0
các bác thử nghiệm mau lên để mang ra đNong test đi. phen này hội uaz biểu diễn vài trò chơi các bác nhể.