Hạng D
20/12/13
2.059
729
113
xe của Bách , níck là YEUXEHOI, biển số xe 51A 91477
Genesis giờ của Bách đây, đẹp quá,
Anh em biết cruze 01660 huyền thoại không, chủ nhân giờ đi xe này, quá đẹp luôn sau khi độ xong
Anh em biết cruze 01660 huyền thoại không, chủ nhân giờ đi xe này, quá đẹp luôn sau khi độ xong

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Ganeskoto
Hạng B1
21/8/12
95
497
53
www.otosaigon.com
Xe đẹp. nhưng mà em thấy dạo này bác nhiệt tình hơi quá thì phải. hơn nữa còn lập nhiều topic rất nhảm. lãng phí tài nguyên OS và ảnh hưởng tới sự liền mạch của anh em Oser khi theo dõi. rất rất nhiều những câu nói không đầu không đuôi, vô hồn và vô nghĩa.
Nên chăng bác hãy điềm tĩnh lại.
Vẫn biết mọi người có cảm nhận riêng nhưng e cũng xin lỗi vì sự thẳng thắn của mình có thể làm bác không vui.

Tập Lái
5/8/14
6
4
3
39
Phải nói là quá đẹp. Bác kietquaysaigon và bác yêu xe hơi mỗi người 1 phong cách độ xe, bác kiet theo phong cách khỏe khoắn, mạnh mẽ (exciting). bác yêu xe hơi lãng mạng (romatic). Tôi cảm nhận như vậy ko biết có đúng ko? Nhưng trước hết phải cám ơn 2 bác đã làm đẹp cho cuộc sống.

• Like
Reactions: Kietquaysaigon
Hạng B2
28/3/14
405
173
43
Xe đẹp. nhưng mà em thấy dạo này bác nhiệt tình hơi quá thì phải. hơn nữa còn lập nhiều topic rất nhảm. lãng phí tài nguyên OS và ảnh hưởng tới sự liền mạch của anh em Oser khi theo dõi. rất rất nhiều những câu nói không đầu không đuôi, vô hồn và vô nghĩa.
Nên chăng bác hãy điềm tĩnh lại.
Vẫn biết mọi người có cảm nhận riêng nhưng e cũng xin lỗi vì sự thẳng thắn của mình có thể làm bác không vui.
Hihii..sorry bác chủ trước nghen , thấy bác hình như nên mời bác YXH li cafe ngoài đời hay là 1 cách gì khác.....có lẽ sẽ ok hơn là PR dùm như vầy , em cũng như nhìu mem khác ở đây ai mà ko bik xe bác ấy ...hihi...góp ý nhỏ chắc ko sao đâu nà !

• Like
Reactions: Kietquaysaigon
Hạng D
8/2/12
1.979
9.034
113
Hihii..sorry bác chủ trước nghen , thấy bác hình như nên mời bác YXH li cafe ngoài đời hay là 1 cách gì khác.....có lẽ sẽ ok hơn là PR dùm như vầy , em cũng như nhìu mem khác ở đây ai mà ko bik xe bác ấy ...hihi...góp ý nhỏ chắc ko sao đâu nà !
bác Kiệt PR hơi lố, ai cũng biết xe bác rồi. điềm tĩnh lại chút sẽ hay hơn, góp ý