Hạng F
9/3/13
7.295
30.782
113
Kinh nghiệm khử mùi xe ô tô
Em đã khử thành công mùi chuột chết, pót lên đây bác nào cần thì dùng. Em mua gói than tre hoạt tính ở siêu thị, loại bỏ trong tủ lạnh, em đặt trong khoang lái, khử mùi cực kỳ hiệu qủa.

• Like
Reactions: camry8791
Hạng D
15/5/14
3.112
2.019
113
Bay Area ,Norh California, USA
Kinh nghiệm khử mùi xe ô tô
Em đã khử thành công mùi chuột chết, pót lên đây bác nào cần thì dùng. Em mua gói than tre hoạt tính ở siêu thị, loại bỏ trong tủ lạnh, em đặt trong khoang lái, khử mùi cực kỳ hiệu qủa.

Mình nghĩ chắc bác đi đâu cũng cần đem theo 1 em tiểu hổ trong xe quá, hợ hợ hợ :3dbachoc: Xe mà sao lai co chuôt chết trong xe vậy ọe ọe ..

Hạng D
15/5/14
3.112
2.019
113
Bay Area ,Norh California, USA
Mỹ thua Ziệc Lam cái khỏang check này rùi, Vn check cỡ nào cũng xử được hết, hehe.

Smogcheck xe ở Mỹ thì họ gửi thẳng kết quả online lên nha vận lộ ( DMV) luôn bác.Nếu fail smogcheck thì không mua sticker lưu hành được, chạy xe mà không có sticker lưu hành bi phạt mèo mỏ luôn ấy à.Khi mua sticker ở DMV hay bất kỳ văn phòn dịch vụ nào làm giúp các giấy tờ xe như sang tên mua bán, nhân viên họ vào site của DMV để kiểm tra xem thời hạn smocheck xe còn hiệu lực không, nếu vẫn còn hiệu lực trong 2 năm thì ok không cần smog, họ bán sticker mua về lột ra dán ở biển số xe rồi.
DMV họ quản lý từ hồ sơ đăng ký xe đến hồ sơ lái xe của từng người luôn.Ví du bác chạy xe có tai nạn/ bi phạt vi quá tốc độ hay các lỗi khác thì hồ sơ lái xe của bác lưu ở DMV ( lưu online nhé ) đều ghi lại các phốt này.Và khi mua bảo hiểm xe thì bọn công ty bảo hiểm chi cần nhập số bằng lái xe của người muốn mua bảo hiểm xe là thể hiện tất cả các thông tin đó.Nếu chạy không có tai nạn/ không bi ticket thì bảo hiểm rẻ còn không sẽ đắt

Hạng F
9/3/13
7.295
30.782
113
Mình nghĩ chắc bác đi đâu cũng cần đem theo 1 em tiểu hổ trong xe quá, hợ hợ hợ :3dbachoc: Xe mà sao lai co chuôt chết trong xe vậy ọe ọe ..
Nó chui vô giàn lạnh bị quạt gió cắt chết bác ơi, làm lại và vệ sinh nhưng ko thể hết mùi

Hạng F
23/9/12
7.139
16.934
113
Đèn xe abu nè.
Cos
Anh em Camry 87-91 vô đây chơi
Pha
Anh em Camry 87-91 vô đây chơi
Nhưng k sáng bằng con 72 xài đefn zin ,4 bóng tăng sáng osram night breaker plus.Và E quyết đijnh ship bộ Depo giống abu , về đem 4 bóng tăng sáng qua , thêm 2 cái hella dưới cản cũng xài bóng tăng sáng H7 luôn thì.......soi chim nhức nék lun!

• Like
Reactions: camry8791
Hạng D
24/8/11
2.113
269
83
41
Các bác cho e hỏi là giờ muốn cưới 1 em như bác giáp giá khoảng nhiêu nhỉ