Hạng B2
12/7/10
319
0
18
Re:Đơn xin từ chức

Đang vui mà, sao lại vậy? Hay lỗi tại em?

Hạng D
24/3/11
1.522
122
63
35
KIA FC

new_caren2010 nói:
Em thấy nếu bác HT đã nói vậy thì cũng chúng ta không nên ép làm gì. Nếu đã không còn động lực, không toàn tâm toàn ý thì cũng khó mà hoàn thành tôt công việc được. Cá nhân em thấy chi hội của chúng ta gần đây không khí trầm lắng, phong trào đi xuống và mất đoàn kết.Và theo ngu ý của em thì chúng ta nên cũng nên bầu lại toàn bộ BĐH( HT và 2 HP ) của chi hội Kia, thay thế bằng những thành viên mới có động lực và tâm huyết hơn,nhằm đưa chi hội Kia ngày một mạnh hơn. Cá nhân em xin đề cử mợ OanhDung là HT, bác Firex và bác Dung_Si là 02 HP . Em xin hết!

Trân trọng!
:(:(:(:(:(:(
CLGT..............?

Hạng D
5/7/10
1.362
23
38

truongvh nói:
Riêng em thì thật đấy bác,không đùa đâu:mad:. Cá nhân em không đồng tình với cách điều hành của BĐH hiện tại,vì vậy nếu các bác nào có cùng suy nghĩ giống như em thì hãy mạnh dạn đóng góp ý kiến đi ạ. Tất cả vì một chi hội Kia ngày một gắn kết và vững mạnh

Trân trọng !

Hạng D
15/12/07
1.772
17
38

Huhu, em bị ban nick hết rồi...nick này thì đang bị kiểm soát nghiêm ngặt, tài khoản ko cho chèn link luôn :(:(:(:D:D:D

Hạng D
15/12/07
1.772
17
38

new_caren2010 nói:
truongvh nói:
Riêng em thì thật đấy bác,không đùa đâu:mad:. Cá nhân em không đồng tình với cách điều hành của BĐH hiện tại,vì vậy nếu các bác nào có cùng suy nghĩ giống như em thì hãy mạnh dạn đóng góp ý kiến đi ạ. Tất cả vì một chi hội Kia ngày một gắn kết và vững mạnh

Trân trọng !
:D:D:D cho em xin một vé đi CĐ,PQ với nhá

Hạng D
15/12/07
1.772
17
38

new_caren2010 nói:
truongvh nói:

Trân trọng !
:D:D:D cho em xin một vé đi CĐ,PQ với nhá

Hạng D
25/11/09
1.991
30
48

Hết cá tháng 4 rồi xóa bài này đi nhé

Hạng D
5/9/09
2.219
464
83

Nữa hả???... KIAfc hình như có huông với quan chức hay sao vại chài....
Nick e k đá đấm ai sao lại bị khoanh vùng theo dõi vại, không pm và chèn link luôn. Mod nào cho cái giải thích đê

Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
35

Chán các bác thiệt, quăng mẻ lưới cuối cùng mà chỉ được vài con cá be bé, anh em cảnh giác quá, sao hiểu nhau quá vậy, hổng zui à nha :D:D