Hạng B2
22/7/12
102
0
0
Re:Đơn xin từ chức

Thú thật, nhìn cảnh bác HT nhà mềnh em hiểu thế nào là làm người nổi tiếng. E đã nảy "cái mầm" tình củm vói bác ấy: nhiệt tình, giàu có, đẹp zai lại có " năng lực" number one nhưng lại mấy ai hiểu cho cái sự hy sinh về thời gian, mà thời gian thì là tiền, là vàng trong thời buổi này của bác ấy ( một phần trong sự hy sinh khi làm HT). Làm HT là cái chức mà em mơ lắm. Nếu tính chỉ cần nói miệng mà không làm, thik chỉ trích hơn đóng góp thì em xin ứng cử ngay và ...cũng xin được đề xuất thêm tên cho danh sách ứng cử được cái quành cháng. ( bác chủ thớt lại thử tay nghề chém gió của anh em hử? Trời yên biển lặng, đánh tí gió cho nó khoẻ tay chèo. Hì hì).

Hạng C
2/8/12
624
3
0
52
www.otosaigon.com

son_hai2010 nói:
yeuxehoi nói:
K/g các bác,
Ban đầu thớt của bác Simon đòi giành ghế HT chủ yếu là chọc ghẹo nhau cho vui, song sự việc có lẽ lên đỉnh điểm khi Hộp thư của em nhận khá nhiều PM chửi rủa, xỉ vả & nói em lên từ chức, có nick lạ, có nick quen :(
Lý do: em quá nhí nhố, comment thiếu chững chạc, ít gầy dựng phong trào, ko đáng mặt làm HT.
Sự thực em bị "ép ngồi" ghế nóng, chả ham hố gì, rảnh mới lên OS chứ em còn công việc, gia đình, quán xá nữa.:)
Sắp tới em cũng có công việc riêng, nên cũng muốn rút chứ ko muốn làm nửa vời rồi bị xì xầm này nọ.
Mong các bác thông cảm !
Em sẽ báo BĐH OS về việc này.

P/s: sorry anh em đội bóng nãy em về trước, ko đi uống nuớc vì tâm trạng em thực sự ko vui :(
Ai dám ai dám xúc HT của ta,
Bản sao của you tube mừ

Hạng C
2/8/12
624
3
0
52
www.otosaigon.com

simon_vs nói:
Huhu, em bị ban nick hết rồi...nick này thì đang bị kiểm soát nghiêm ngặt, tài khoản ko cho chèn link luôn :(:(:(:D:D:D
Hum qua trang chủ bị lỗi ngoại ơi ngoại

Hạng C
2/8/12
624
3
0
52
www.otosaigon.com

tonngocnghia nói:
Ối, người của công chúng là phải chịu thị phi thôi thím Xệ ạ....
Thôi, chín bỏ làm mười....ai pm, thím pm xỉ vả lại ....hơi đâu mà nhịn...
Từ đây cứ gọi em nó là "Thím Xệ". Tên này quá độc

Yeuxehoi là "Thím Xệ"
Khắc Trung là "Thím Bún"

Last edited by a moderator:
Hạng D
15/12/07
1.772
17
38

Em dự là nội tình có uẩn khúc, HT nhà ta chẳng thể khơi khơi nói thế (dù có là cá tháng tư). HT ui, có tâm sự gì nói ae cùng chia sẻ nè :D
PS: hôm qua thấy HT đá banh mà thương, đôi chân thiên thần chạy giống như vừa cán đinh đạp *** :D, nụ cười hồn nhin của sát thủ có gương mặt trẻ con đã bín mất, thường thì Hường cũng thik ăn chè mà hôm qua lại về sớm. Ây dà, đủ triệu chứng của bệnh thíu máo lên não òy :D:D:D

Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
35

BĐH OS ơi, bác Củ Cải ơi, bé KevinPak ơi, có thấy thành viên yêu mến tôi ko ? Làm ơn từ Quý 2 này tăng lương HT lên 3k $ / tháng nhé, xăng tăng lên 24,300d/lit rồi,con Hummer H3 ngốn xăng ghê quớ

Em chả có nội tình gì sất, hôm qua đá banh em muốn luyện tập nghiêm túc, CN đá giải rồi mà anh em đá đấm như vầy thì giựt Cup Vô Địch thì nàm thao :D:D
Nhấn mạnh: em ham mê quyền lực nên ko dễ j từ bỏ ngai vàng, Kiafc là nguồn tài nguyên đồng phục vô tận của em

Hạng D
18/3/11
1.068
96
48
Sài Gòn HCM

yeuxehoi nói:
BĐH OS ơi, bác Củ Cải ơi, bé KevinPak ơi, có thấy thành viên yêu mến tôi ko ? Làm ơn từ Quý 2 này tăng lương HT lên 3k $ / tháng nhé, xăng tăng lên 24,300d/lit rồi,con Hummer H3 ngốn xăng ghê quớ

Em chả có nội tình gì sất, hôm qua đá banh em muốn luyện tập nghiêm túc, CN đá giải rồi mà anh em đá đấm như vầy thì giựt Cup Vô Địch thì nàm thao :D:D
<span style=""color: #ff0000;"">Nhấn mạnh: em ham mê quyền lực nên ko dễ j từ bỏ ngai vàng, Kiafc là nguồn tài nguyên đồng phục vô tận của em</span>

Trả đồ đê, kekeke

Chi Hội Phó MazdaFC
19/11/10
1.571
25
48
41
HCM City

Biết mừ !! Đâu phải HT muốn như thế , vại mà cũng có vài con cá vô lưới ...hehe !! Đã gọi là Thím thì đâu dễ ăn tiền của Thím đâu nà ..:))