Tập Lái
29/11/13
12
7
3
Vừa qua thấy anh Dragon gắn được cái gương auto-dimming hay quá mà còn có cá compass nữa. Xe mình legacy cũng muốn kiếm 1 cái giống vậy vì mình thường xuyên đi ban đêm nên thấy rất hữu ích.
Có liên lạc với anh Dragon, nhưng vì xe legacy khác với Forester nên ảnh cũng không biết chính xác loại nào gắn được!
Legacy muốn gắn auto-dimming miror cần phải có adapter để gắn (theo hướng dẫn của anh DP).
Mong anh em giúp đỡ kiếm dùm loại thích hợp cho em legacy sản xuất 2011. Thanks!

Hạng D
9/5/09
3.405
15.994
113
Em có nè. Ý chang. Mua ở Mẽo về. Bác thích thì trả 6hẹo em để lại bác. Không thì order Mẽo về mất hơn 4 chai thôi. Để ý cái ngàm gương Legacy là loại VW/audi nên phải mua thêm cái adapter nhen. Hị hị

Hạng D
9/5/09
3.405
15.994
113
Ngoài ra em thửa cặp này từ japanpart về nè. Ngon. Không bị chói đèn. Bạn ngày nhìn dịu, ban đêm rất rõ. Hôhô

Anh em giúp tìm dùm cái gương chống chói!

Tập Lái
29/11/13
12
7
3
Vậy anh Richievn giúp mua dùm cái ngàm đó luôn đi, mình mới gia nhập gd subaru nên không rành lắm!

Hạng C
13/11/13
517
1.162
93
Bác ri chi vờ nờ cho hỏi cac japanpartvđấy có chống đọng nước mưa luôn được không bác

Hạng D
24/10/03
1.701
355
83
HCMC
Bác Richie, cái gương xanh đó ban đêm nếu xung quanh kém sáng có bị tối không bác? Em định mua mà sợ nó tối (em đi Forester toàn đêm :D) nếu điều kiện ánh sáng (rất) kém xung quanh. Bên phải thì sợ tối, còn bên trái thì tiếc cái phần cạnh gương cầu mở rộng của Forester. Cái Prova nó có góc nhìn rộng hơn cho bên trái (phải) không bác?
Em lỡ order cái Prova cho rear view mirror bên trong xe trước khi em gắn được compass mirror, giờ nó đang trên đường về chắc để sơ cua với stock mirror vậy ;).