Hạng B2
26/2/09
112
0
0
39
Cty TNHH KEM MỸ
BAOHIEMXE nói:
Ăn trộm kiểu này có bị bắt tù gì đâu! Bọn cây xăng này vẫn tiếp tục làm nên anh em ta phải cảnh giác là chính!
cái này chưa có nhìu,khi nào lớn chuyện thì kiễm trách thui chứ hẻm có ở tù

Hạng C
17/1/11
728
286
63
bác nào ở tân uyên nhớ cạch c6ay xăng nam tân uyên ra nhe, e đi từ Phú giáo về vừa qua khỏi tân uyên quẹo phải có cây xăng bên tay phải, xe Morning dung tích 35 lit là đầy bình, xe em vẫn còn xăng chưa báo đàn mà tụi nó đổ tới gần 37lit, đúng là lũ ....chó
cây xăng Petrolimex ở qua thị trấn bến cát hướng về phía Chơn Thành phía tay phải cũng khá lớn, qua khỏi Bến cát khoảng 7km cũng kinh khủng ko kém, xe em vẫn còn xăng chưa báo đèn mà nó đổ được hơn 37 lít, e thiệt là bó tay với mấy thằng ăn cắp này
cây xăng trong khu CN tân bình ngay góc ngã tư đường Tây thạnh, e đổ xăng ngó cây xăng phía trước, con nv khoảng hơn 30 tuổi chạy lòn ra phía cây xăng sau đổ, nhìn kim xăng e biết bị ăn cắp mà ko nói đưtứtu71c lắm nhưng chỉ biết kêu trời rồi chạy xa nó luôn ko đổ ở đó nữa

Last edited by a moderator:
Hạng B1
21/3/10
50
0
0
Em cũng đã ít nhất một lần bị lừa như vậy rồi đấy các bác ở 2 cây xăng đều của Petrollimex trên xa lộ Hà Nội , 1 cây xăng ở đoạn gần lên đến cầu SG sang quận BT và 1 cây xăng cũng của Petrolimex đoạn từ cầu SG đổ dốc xuống sang quận 2).
Do được nhiều anh em mách nước nên mỗi khi đổ xăng em thường đổ theo lít chứ không đổ chẵn theo tiền và luôn theo dõi ko để cho mấy ku bơm xăng ko được bấm cò và cũng theo dõi luôn đồng hồ điện tử ko để bọn này có cơ hội chỉnh đồng hồ.

Last edited by a moderator: