Hạng B2
19/4/09
291
54
28
Đoạn mà xe bác bị mắc kẹt ở Đồng Nai, là khúc dạo đầu của đoạn đường lầy lội... đi qua đoạn đó, khúc sau còn có thêm mấy đoạn lầy hơn, dài hơn, và có cả dốc... Đợt em đi 2 xe, 1 Pajero và 1 Ranger... nên yên tâm hơn, hỗ trợ nhau tốt.

Ảnh ký: Miền Đông – Tây Nguyên cùng xế yêu

Hạng C
16/10/10
922
1.088
93
48
Hồ Chí Minh
Đoạn mà xe bác bị mắc kẹt ở Đồng Nai, là khúc dạo đầu của đoạn đường lầy lội... đi qua đoạn đó, khúc sau còn có thêm mấy đoạn lầy hơn, dài hơn, và có cả dốc... Đợt em đi 2 xe, 1 Pajero và 1 Ranger... nên yên tâm hơn, hỗ trợ nhau tốt.

View attachment 819150
bác cho em xin cung cụ thể được không ạh

F1 confirmed
Hạng D
30/6/04
1.425
371
83
HCMC
Đề nghị bác vẽ lại cung đường của bác đã đi trên google map cho dễ hình dung, vả lại khi có điều kiện sẽ đi lại 1 số cung đường tốt mà bác đã kiểm chứng đợt này...

Hạng D
5/5/15
1.243
4.461
113
Cung xuyên qua rừng chiến khu D, bạn em có thì phải mà chuyến rồi em không đi được như các bác đã thấy. Còn cung đường khác thì về cơ bản là có thể chơi tất, em dốt vẽ vời trên Google Map, để em mò thử coi sao.:) Em sẽ hỏi lại bạn về cung đường xuyên rừng này coi có sẵn không nhé.

Bác coaltrung ơi, cung của bác Minh Kỳ ra sao em cũng chẳng biết, mà sao thấy bác ấy im ru à, chắc đang bận offroad đâu đó. :D

• Like
Reactions: coaltrung
Hạng C
16/10/10
922
1.088
93
48
Hồ Chí Minh
Cung xuyên qua rừng chiến khu D, bạn em có thì phải mà chuyến rồi em không đi được như các bác đã thấy. Còn cung đường khác thì về cơ bản là có thể chơi tất, em dốt vẽ vời trên Google Map, để em mò thử coi sao.:) Em sẽ hỏi lại bạn về cung đường xuyên rừng này coi có sẵn không nhé.

Bác coaltrung ơi, cung của bác Minh Kỳ ra sao em cũng chẳng biết, mà sao thấy bác ấy im ru à, chắc đang bận offroad đâu đó. :D
keke cung của @Minh Kỳ có vẻ hay á, đường nhựa chạy mau mòn lốp, đi sình khỏi tốn tiền thay lốp hen
Ảnh ký: Miền Đông – Tây Nguyên cùng xế yêu

đi vầy mới đã bác ui

Chỉnh sửa cuối: