Hạng C
13/5/16
839
15.552
68
Nhìn ngang giống audi a7, nói chung đẹp.
Nhiều a cứ nói giống A7, tôi hiểu giống là giống cái style fastback, nhưng desigh style này ko do Audi phát minh ra, không chỉ một mình Audi sử dụng, nó ko phải là của riêng Audi, rất nhiều hãng sử dụng kiểu đuôi fastback này, ko chỉ riêng Audi và Hyundai.

• Like
Reactions: MTCR11
Hạng C
12/8/16
725
586
93
32
Nhiều a cứ nói giống A7, tôi hiểu giống là giống cái style fastback, nhưng desigh style này ko do Audi phát minh ra, không chỉ một mình Audi sử dụng, nó ko phải là của riêng Audi, rất nhiều hãng sử dụng kiểu đuôi fastback này, ko chỉ riêng Audi và Hyundai.
cái Sensuous Sportiness của th hyundai e thấy con sedan nào nó cũng style fastback, từ elantra tới sonata rồi h là g80, có khi th hyundai tạo trend cho sedan fastback

• Like
Reactions: TRIBECA
22/5/14
244
156
43
Vũng Tàu
Không do Audi phát minh ra nhưng Audi đưa nó lên A7 và mọi người thấy đẹp nên cứ lấy A7 ra làm tiêu chuẩn, ngay cả CLS mới cũng kiểu coupe 4 doors nhưng cá nhân mình thấy vẫn không đẹp bằng A7.

• Like
Reactions: cdang