Hạng D
18/3/08
1.566
1.544
113
"Hồi 2 vc mình học bên Anh thấy xe này chạy nhièu lắm....". Áy là e nghe quảng cáo trên Radio đó. Bảo sao ng ta kg ghét. Tàu thì nói mẹ tàu đi, còn kg tự tin thì đừng nói gì tới nước nào hết. đằng này cứ bô bô Anh quốc. Có khác gì lừa đảo.
Bản chất bọn tàu khựa là lừa đảo và ăn chặn rồi mà bạn.

Bọn hán nô thừa nước đục thả câu, té nước theo mưa ..

• Like
Reactions: TAK40
Hạng D
22/1/19
4.060
6.697
113
Thêm ảnh dẫn chứng nhé bạn
Còn những dòng xe khác thì sao bác? Nghe bác nói thì có vẻ như tất cảc các dòng xe nhập Thái đều vậy. Đâu cần viết dài dòng như bác nói ở trên. Chỉ cần cái bảng liệt kê mức giá tương đương của từng dòng xe ở 2 thị trường là đủ rồi.

Hạng D
18/3/08
1.566
1.544
113
Còn những dòng xe khác thì sao bác? Nghe bác nói thì có vẻ như tất cảc các dòng xe nhập Thái đều vậy. Đâu cần viết dài dòng như bác nói ở trên. Chỉ cần cái bảng liệt kê mức giá tương đương của từng dòng xe ở 2 thị trường là đủ rồi.
Mình viết không chỉ để mỗi mình bạn đọc hiểu, mà cho các member khác có sự so sánh khách quan giữa giá bán tại Thái và Việt.

Nếu chỉ cho riêng bạn, mình chỉ cần đưa vài link là xong.

Nhưng, như vậy thì một số member lại bị bọn thương lái đánh lận con đen, lừa mua xe tàu giá cao như xe Nhật, thậm chí còn xl đến nổi hô hào bên Thái xe tàu MG bán chạy thua CRV tí xíu - mà nó cố tình bỏ qua giá xe tàu MG chỉ bằng 70% CRV thôi.

Tiền nào của nấy.

• Like
Reactions: TAK40
Hạng B2
14/12/15
279
296
63
Giá Vịt ngang giá Thái thì ngta còn suy nghĩ, chênh thêm chục củ thì còn được chứ lên nữa người ta lên luôn Cerato cho yên tâm.