Hạng B2
14/1/07
120
0
0
Viet Nam
RE: Ảnh triển lãm ôtô Bắc Kinh 2008

Trích đoạn: randuoichuong

Trích đoạn: crazyshark

Cặp mâm của BMW đẹp quá và con RR như viên kim cương ấy .Sáng choang.Mà sao ko có xe nước chủ nhà nhỉ????????

Có pác ạ.Chiếm khoảng 1/2 đấy nhưng e ko chụp.Xe tàu toàn xe nhái.Lúc e đang đứng xem RR thấy có ông TQ quay sang bảo với bạn bên cạnh,tạm dịch là:"sao giống xe Hồng Kỳ của mình thế...;)" Hic hic pó tay
Và đây là Hồng Kỳ

Dạ lão ấy nhận xét đúng đó -> chính người TQ cũng nhận xét là xe RR giống Hồng Kỳ + RR ra đời trước => người TQ tự nhận xe họ ăn cắp mẫu mã của người ta :D:D

Hạng C
3/5/07
881
135
43
33

Cho em hỏi làm sao để tụi nó đem xe qua triển lãm ở nước mình được hả các bác???????????

Hạng B2
24/9/06
416
2
18

Trích đoạn: randuoichuong

Trích đoạn: crazyshark

Cặp mâm của BMW đẹp quá và con RR như viên kim cương ấy .Sáng choang.Mà sao ko có xe nước chủ nhà nhỉ????????

Có pác ạ.Chiếm khoảng 1/2 đấy nhưng e ko chụp.Xe tàu toàn xe nhái.Lúc e đang đứng xem RR thấy có ông TQ quay sang bảo với bạn bên cạnh,tạm dịch là:"sao giống xe Hồng Kỳ của mình thế...;)" Hic hic pó tay
Và đây là Hồng Kỳ

em Hồng Kỳ này dự kiến được bán với giá 662.244 thằng Mỹ, tức là giá còn cao hơn cả RR xịn cơ các pác ạ. Nhưng với giá đó thì chỉ có ... tàu nó mua vì cái gọi là tự hào dân tộc. Chứ chả ai dở mà mua cái xe hàng nhái với giá còn đắt hơn hàng thật.:D

Hạng B2
23/11/06
363
8
18
43
Tp.HCM

Chỉ sợ bác Tàu ấy lại không biết RR là gì. Lại tưởng là RR ăn cắp mẫu của Hồng Kỳ mới khổ chứ. Thật là bó tay với mấy cái anh Tàu này quá, em là ghét nhất cái thói này của bọn ấy đấy.

Hạng B2
11/7/06
332
0
0

trùi ui, mấy em người mẫu cũng đẹp lộng lẫy ko thua gì mấy chiếc xe, hứ hứ hứ :D:D:D

Hạng B2
18/7/04
410
0
16

chiec mau cam la chiec j vay cac bac,nhin dep qua