Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50
Xin lỗi bác @thchevy, hẹn buổi Off cà phê sau tết em sẽ giao đúng size cho bác. Anyway, cảm ơn món quà của bác, sẽ khui chai Vang này vào mùng 5 Tết ở Đà Lạt cùng với một số anh em GMFC. :3duongbiahutthuoc:

• Like
Reactions: thchevy
Hạng B2
6/1/14
220
124
43
Xin lỗi bác @thchevy, hẹn buổi Off cà phê sau tết em sẽ giao đúng size cho bác. Anyway, cảm ơn món quà của bác, sẽ khui chai Vang này vào mùng 5 Tết ở Đà Lạt cùng với một số anh em GMFC. :3duongbiahutthuoc:
Em chúc các Bác GMFC 1 cái tết hoành tráng. Wishing you all a prosperous year ahead. :3dcuoi:

Hạng B2
6/1/14
220
124
43
Có áo chưa bác Thchevy?
Cám ơn Bác. Em gặp bác Vinhphongluu lấy rồi. Mém xíu là em mua chiếc Cruze bác ấy rồi. Em bán chiếc Spark xong rồi em tìm Cruze không có nên em mua Civic luôn rồi. Chiều nay đi công chứng nè bác.

Hạng D
21/3/14
1.676
726
113
30
Cám ơn Bác. Em gặp bác Vinhphongluu lấy rồi. Mém xíu là em mua chiếc Cruze bác ấy rồi. Em bán chiếc Spark xong rồi em tìm Cruze không có nên em mua Civic luôn rồi. Chiều nay đi công chứng nè bác.
Wow, chuyển hệ luôn. Khoe cho anh em xem với bác.

• Like
Hạng D
10/2/15
1.202
208
63
Vậy có còn ý định dán logo hội này lên Civic không bác ?

• Like