Hạng D
30/11/07
2.919
148
63
Thành phố mang tên Bác
Hôm qua em đi họp OS, có nghe thông tin từ Kevin Pak là MAFC, KIA, Ford và SOS được tài trợ áo miễn phí cho tất cả thành viên. Để chờ thông tin chính thức từ Kevin Pak em sẽ phổ biến lại.

Hạng D
8/3/13
1.156
13.964
113
Em không đi Mazda có thể đăng ký một áo được không anh? He he, ... Em đùa thôi, rất vui được gặp anh Khoa.

Hạng D
1/6/11
4.533
8.664
113
13
Qua buổi họp HT/HP vừa qua, bên GoodYear có nhã ý tài trợ 1 số áo dành cho các thành viên tham gia sinh nhật OS thuộc chi 4 chi hội OFf-Road, Kia, Ford và Mazda.. và em có hứa bác Lễ cũng sẽ kêu gọi Good Year hỗ trợ đồng phục OS 11 năm cho chi hội SOS.

Em copy từ phòng họp...hố hàng rùi nha lão Deep!):

Hạng D
30/11/07
2.919
148
63
Thành phố mang tên Bác
Chào các bác,
Như cuộc họp em có nói, nhà tài trợ Goodyear có nhã ý muốn tài trợ cho một số chi hội nhu sau: (Kia l Mazda l Ford l Offroad).
Và sau đây là Layout họ gửi, các bác cho ý kiến áo của từng chi hội mình để họ điều chỉnh và cân đối đê cho sản xuất sớm.
Option 1:
Áo tài trợ cho MAFC

Option 2:
Áo tài trợ cho MAFC

Option 3:
Áo tài trợ cho MAFC

Note: Đây là phần layout họ add logo nhánh hàng tạm thôi, khi option nào được các bác chọn thì em mới gửi logo chi hội cho họ.
Các bác vui lòng phản hồi sớm để kịp tiến độ sản xuất trước ngày 14/12/2013 các bác nhé.
KevinPak

Hạng F
11/12/06
7.284
23.222
113
deepest nói:
Chào các bác,
Như cuộc họp em có nói, nhà tài trợ Goodyear có nhã ý muốn tài trợ cho một số chi hội nhu sau: (Kia l Mazda l Ford l Offroad).
Và sau đây là Layout họ gửi, các bác cho ý kiến áo của từng chi hội mình để họ điều chỉnh và cân đối đê cho sản xuất sớm.

Option 3:
Áo tài trợ cho MAFC

Note: Đây là phần layout họ add logo nhánh hàng tạm thôi, khi option nào được các bác chọn thì em mới gửi logo chi hội cho họ.
Các bác vui lòng phản hồi sớm để kịp tiến độ sản xuất trước ngày 14/12/2013 các bác nhé.
KevinPak
Em vote cho mẫu 1 option 3
P/s: cho em đăng ký size S hoặc 39 luôn nhe HT :D:D:D