Hạng D
23/11/11
1.867
13
0
Nếu luật thu phí sẽ được thông qua một năm 30 đến 50 triệu thì rồi đây khi người dân ra đường nếu mỗi khi nhìn thấy chiếc xe hơi thì ai nấy cũng biết rằng Anh lái xe đó chắc giàu có và khá giả lắm vậy?!.....gia đình nào hong đủ khả năng đóng phí thì đành chia tay chiếc xe dấu yêu một thời của mình....khi đó hong lẻ xe hơi là giàu còn xe máy là nghèo sao? Xã hội càng cách biệt phải hong các Bác?phí xe lên thì công ty ,xí nghiệp ,cơ sở ..v..v....phải Cộng phí đó vào chi phí sản xuất và giá thành sản phẩm..v.v.....dẫn đến dân chúng phải bắt buộc mua giá cao.....
Đây chỉ là mới phí xe thôi....còn chưa lên mà đã nhốn nháo hết rùi....nói gì đến phí môi trường gì đó mới áp vô cho bao nylon mà bà con cô Bác hay xài.....thì đã áp dụng rùi....phí này lên có 10-15% gì thui...vậy mà giá cả mình mua bao bì thôi tăng giá gấp đôi luôn rồi......bó tay luôn....nhà nước lên thì tui lên giá luôn chứ sao giờ....hong lên lấy gì đóng thuế mỗi năm mỗi lên thuế mới chết.....hihihi......cuối cùng.....Anh đi xe ô Tô thì lúc nào cũng sướng......còn Anh xe máy là khổi thân Trần ai......Sao?......

Last edited by a moderator:
Hạng C
22/1/11
736
1
18
43
Haiz... lại nói về việc làm của ku IA#, 8 4 thớt rùi, đây là thớt thứ 5 em 8, ku IA# này chắc đang hả hê lắm, vì mấy ai vinh dự được nhắc đến liên tục khắp mọi nơi như ku ấy đâu