Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Các bác cứ hô hào tẩy chay Toy nhưng khi Toy nó tăng options giảm giá bán thì lại lao đi mua xe Toy có đúng ko? Hãy sống thật với lòng mình đi các bác. Toy với Honda nó nóm đc thóp dân mình rồi nên đừng mơ mộng chúng nó làm từ thiện ở cái xứ này nữa :D

• Like
Reactions: bl3399
Hạng D
9/6/16
1.876
2.071
113
35
Các bác cứ hô hào tẩy chay Toy nhưng khi Toy nó tăng options giảm giá bán thì lại lao đi mua xe Toy có đúng ko? Hãy sống thật với lòng mình đi các bác. Toy với Honda nó nóm đc thóp dân mình rồi nên đừng mơ mộng chúng nó làm từ thiện ở cái xứ này nữa :D
Tẩy chay vì hành vi của nó mà bác. Nếu nó tăng option giảm giá bán là coi như thành công và khi đó, Toyota cũng là 1 lựa chọn như nhiều lựa chọn khác. Thời đại văn minh đâu phải tẩy chay là tẩy chay cho đến chết.
Nếu Toyota VN như Toyota Mỹ thì không có lý do gì để tẩy chay.

• Like
Reactions: 4everMAYTRANG
Hạng D
22/6/08
1.017
789
113
Khế còn ngọt lắm bác ơi.

Hạng D
9/2/15
1.488
7.154
113
40
Vế trên thì đúng còn vế dưới trật lất.
Nói lại cho đúng là nó năm thóp được đám đầy tớ của dân mình. Mà đầy tớ nó cho gì thì ăn nấy, nói sao nghe vậy. Rõ khổ

• Like
Reactions: 4everMAYTRANG