Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội
RE: Áp suất lốp cho Santa Fe

Trích đoạn: linhnd

Nó lắp như cái này các bác ạ :

http://www.enjoythedrive.com/content/?id=8753

còn cái báo thì như em đã chụp ảnh, có thể T2 sẽ có 2 bộ về trước ( chưa confirm các bác nhé ) bác Kiến và bác mũi dài thử trước nhỉ :D:D
Cám ơn bác , em xung phong làm chuột bạch ..:D:D

Hạng B2
27/3/07
426
0
16

Cho em đăng kí một bộ với nhé

Hạng B2
27/5/07
293
0
16

Giá bộ này là 2.970.000 chỉ gồm cái màn hình và 4 cái cảm biến ở bánh xe các bác ạ.
Còn lắp thì các bác cứ mang ra chỗ Michelin Ngọc Khánh, lắp bộ của em xong là các chú ý cũng quen tay rồi. ( Em làm chuột bạch đầu tiên các chú ngồi mò mãi mới lắp xong :(:( )

Hạng B2
27/3/07
426
0
16

Cái này có lắp cho xe tải được không bác? loại 6 bánh ý

Hạng B2
27/5/07
293
0
16

Cái mà điều khiển nó control đươc tận 8 bánh. Nhưng em chưa biết có mua lẻ được bộ cảm biến không, để em hỏi thêm hộ bác [&:][&:]

Hạng C
24/8/06
732
84
18
52
HN
www.excite.com

Cái mà điều khiển nó control đươc tận 8 bánh. Nhưng em chưa biết có mua lẻ được bộ cảm biến không, để em hỏi thêm hộ bác [&:][&:]

Nhờ đ/c hỏi rõ hộ nhé. Thế cái màn hình nó cứ hiện số trong suốt khoảng thời gian lái xe à?

Hạng B2
5/4/07
367
0
16

Cái này em cũng có , nó hiện và báo nhiệt độ áp xuất lốp trong suốt quá trình xe chạy.Nhiệt độ lên xuống áp xuất nó báo chính xác luôn

Hạng B2
23/4/07
106
0
0

Bao giờ thì có hàng bác ơi
em máu lắm roài đấy nha (hay bác sang cho em quả bác đagn lắp ở xe bác đi (em chịu cả phái tháo từ xe bác sang xe em và cả phí lắp cái mới vào xe bác đấy)

OK ???????

Hạng B2
5/4/07
367
0
16

Bác máu quá thì lấy bộ của tôi đi ,tôi bán rẻ cho để tôi lấy bộ giống của Linhnd .Bộ của tôi nó không hiện cả 4 lốp liền lúc mà nó chuyển từng lốp 1 khó theo dõi vãi ,lại không có pin xạc có thể cầm theo để xì hơi cho đúng vì nó phải bật điện nên luôn nằm trên taplo ,khi nào cần chỉnh cứ bắt thằng con trông còn mình xì hơi ,2 bố con cứ hét toáng lên với nhau .Chuối ơi là chuối ,lấy sớm hơn của linhnd có 3 tuần mà chán thế

Hạng B2
15/3/07
136
0
16

Cho em xin 1 suất nhé:)

Tạm cập nhật danh sách các bác đăng ký luôn:
1- Kiến Vàng
2- Pinocio
3- Tuan1368
4- Maranelo
5- Aconongthon
6- Khoi2002
7- anhhoang_111
8-Tsrh
..............
BTW, bác nào đăng kí luôn bộ đèn signal + gương lồi trên gương (cái mà tôi post hôm nọ ấy). Đ.c Hoàng Lê Đại Hành (nick trên OS: Hoang) có thể nhờ người bạn ở Mỹ mua giúp anh em.
1. Kienvang
2. Aconnongthon
3- anhhoang_111
4-Tsrh