Tập Lái
25/6/16
12
0
1
27
thái nguyên
xe e sync 3 wildtrak. cắm đt vào chạy carplay. thấy cái apple map. ko dùng 3rd party app là google map đc. rút đt ra bỏ túi quần luôn :(

tốn xiền mua cái đt android để xài android auto và được xài google map. yêu google cmnr.
bựa cái nữa là đt android Vietnam ko tìm được android auto trên playstore/CH play. phải tải apk về cài riêng. VN là thiên đường nên anh Gồ méo cho xài đồ hạ đẳng giãy chết hay sao ấy. nhiều dịch vụ google cấm hẳn VN luôn
làm sao tìm đk apk để tải vậy bác

Tập Lái
5/11/20
2
0
1
37
Cho mình hỏi, mình đang dùng Ip7 IOS 14, nhưng tìm trong setting không thấy mục carplay. Xe mình muốn kết nối là Mazda 3 sport all new.

Hạng B1
27/11/14
98
41
18
40
có bác nào jailbreak ipad mini để dùng Carplay không ạ?

Hạng B2
6/5/09
391
72
28
Dear @ll!
Santafe 2018 Thành Công chỉ có Car Play của Apple. Cho em hỏi làm thế nào để dùng được Android Auto?
Em nghe nói các dòng Accent và sau này thì đều có cả 2.
Em thắc mắc ở chổ là: do phần mềm chưa update hay phần cứng k có tính năng AA
Mong các IT cho em mở óc vs ạ

VHS
Tập Lái
5/7/05
11
0
1
Apple Carplay có Google map mà các bác. Em đang dùng ngon nè

Hạng B2
11/10/09
209
101
28
Mới nghe vụ này, kể cũng lạ vì bình thường thấy Carplay trên oto hỗ trợ cả hai: ios và Android. Có điều phải setting trên Android hơi lằng nhằng chút.

Mgz confirmed
Hạng D
30/8/07
1.074
168
78
Mới nghe vụ này, kể cũng lạ vì bình thường thấy Carplay trên oto hỗ trợ cả hai: ios và Android. Có điều phải setting trên Android hơi lằng nhằng chút.

không phải lúc nào cũng vậy đâu bác, ví dụ con Toyota RAV4 chỉ hỗ trợ Carplay, không hỗ trợ Android Auto