Thảo Luật Chung Arista Villas, QL13, Thủ Đức

Status
Không mở trả lời sau này.
Bò Hóng
13/12/06
8.381
72.886
113
Có nghĩa là chưa đâu vào với đâu cả chứ sao. Chắc sắp ký cò môi giới được chứ gì. Chứ dự án của công ty thật thì từ lao công đến bảo vệ nó rành từ trong ra tận ngoài. Thế mà cái này Sale hoàn toàn chỉ nghe nói

Tập Lái
26/10/12
13
1
0
binhtri nói:
Tình cờ lên mạng mò mẫm, em thấy khu biệt lập Arista Villas của bên Sacomreal sắp mở bán, các bác đánh giá khu này như thế nào ạ? Cho em thông tin nhé
Vị trí giáp Bình Dương, cầu vượt Bình Phước, không biết giá cả như thế nào các bác nhỉ?

Dự án này cuối tháng 11 này là mở bán thì phải, thông tin từ trên website của sacomreal-s

Tập Lái
1/11/12
3
0
0
Chèn ơi, giá cả ra sao ta. Hai vợ chồng mình đang ở chung với ông bà đây. Muốn tách riêng, nhưng gu hai vợ chồng muốn mua cái nhà có đất để ở. Không thích ở căn hộ rồi. Nhờ bà con chỉ giáo

Tập Lái
26/10/12
13
1
0
BDSSacomreal nói:
uhm, e cũng chưa tới xem dự án nữa, chẳng bik như thế nào nữa, chắc chưa có ji đâu. Năm sau may ra có tin tức @@
Dự án Arista Villas nằm tại vị trí tiếp giáp giữa Thủ Đức & huyện Thuận An, tỉnh Bình Dương Dự án nằm cách ngã tư – cầu vượt Bình Phước – nút giao thông quan trọng kết nối giữa miền Tây & miền Đông khoảng gần 1km

Tập Lái
1/11/12
3
0
0
Khu này em thấy nó gần sông đúng k ta? không biết dự án này có giáp sông không? mình là mình thích mấy biệt thự ven sông và yên tĩnh đó, rất thích hợp cho mấy cụ nhà mình nghĩ ngơi thư giãn nhe.

Tập Lái
26/10/12
13
1
0
oanhtran nói:
Khu này em thấy nó gần sông đúng k ta? không biết dự án này có giáp sông không? mình là mình thích mấy biệt thự ven sông và yên tĩnh đó, rất thích hợp cho mấy cụ nhà mình nghĩ ngơi thư giãn nhe.
Kakaka! Chính xác, thừa hưởng thế đất "Ngọc đới ôm ôm eo" Arista Villas sở hữu thế đất tốt nhất mà theo khoa học phong thủy Á Đông, với hai mặt tiếp giáp cảnh quan sông nước quanh năm uốn lượn nhu hòa, đây là hiện thân của những giá trị tinh túy được mang đến từ thiên nhiên, kiến tạo nên một không gian sống hài hòa và thịnh vượng.
Bạn có thể search thế đất ngọc đới ôm eo trên mạng. :))

Status
Không mở trả lời sau này.