Tập Lái
24/1/17
37
32
28
38
Còn chuyện hợp đồng ký với 1 anh mà pháp lý lại anh khác đứng thì có nguy cơ nào không bác?
Có chứ , nhưng cái đó nếu có thỏa thuận hợp tác giữa 2 anh thì còn tàm tạm.
Mua cái này đau tim quá :(

Tập Lái
24/5/17
31
26
8
63
Chuẩn đó. mấy bữa nó có GPXD, dồn quân xây, lên tầng lẹ. Đóng tiền lòi mắt. Thấy nhiều dân làng lo này lo nọ, chứ mình thấy bạn bè mua M-one của masteri, rồi novaland, pháp lý cũng lùm xùm. Mà vì thế nhiều dân làng sợ này sợ nọ bán tháo. cò vạc, dân đầu tư hốt dc giá rẻ. mấy bữa lên tầng, hoặc cất nóc bán lại bung lụa. Rồi cuối cùng người nghèo vẫn hoàn nghèo, người giàu thì cứ giàu...haizz
Vãi! Richstar với Botanica của ông Nova thì vướng pháp lý là đúng rồi. Cư dân chửi lên chửi xuống kia kìa. Còn M-One nó sắp giao nhà tới nơi mà bạn bác kêu trời cái gì vậy?

Tập Lái
11/2/15
6
20
3
33
Ho Chi Minh City, Vietnam
Vãi! Richstar với Botanica của ông Nova thì vướng pháp lý là đúng rồi. Cư dân chửi lên chửi xuống kia kìa. Còn M-One nó sắp giao nhà tới nơi mà bạn bác kêu trời cái gì vậy?
Botanica của Nova bị vướng pháp lý sao vậy bác, tại em có người thân cũng quan tâm dự án này. Mà Botanica bác nói là The Botanica (Phổ Quang) hay Botanica Premier (Hồng Hà) ? Thank bác nhé !