Hạng D
4/8/11
1.048
4.238
143
Thấy cũng khá trung tâm định kiêm 1 căn nho nhỏ cho thuê kiếm tiền trầu, giữa năm ngoài alô hỏi mấy em cò trả lời rất chảnh giờ chỉ còn hàng để lại mà giấy tờ chả ra làm sao cả. Ì dùng được vài hôm, bây giờ đi ngang thấy đắp chiếu trỏng trơ 1 chiếc cẩu. Chắc dự ớn quậy ra để cha con nó lùa gà ăn chênh lệch.

• Like
Reactions: davidkhang
Tập Lái
5/3/19
3
0
1
35
Giá tính ra chát quá. Em đang thích khu này. Richmond thì giờ giá chênh quá rồi. Ascent này nghe nói của cty con Hòa Bình, PR quá trời. hôm trước thấy còn có công nhân làm. hôm nay chạy qua thấy im lìm, cái cẩu hình như cũng mất luôn.

Hạng D
9/10/17
1.737
1.004
113
theo em được biết thì cdt đang lo GPXD nên tạm thời hoãn ko cho công nhân xd, đợi xin xong GPXD thì lại vào làm lại, thực ra thì trc sau nó cũng xin được thôi, chẳng qua là lâu hơn xíu, nếu nó giao chậm theo hd ký thì cứ phạt lãi nó theo hd ký thôi

Hạng B2
8/10/11
326
1.371
93
theo em được biết thì cdt đang lo GPXD nên tạm thời hoãn ko cho công nhân xd, đợi xin xong GPXD thì lại vào làm lại, thực ra thì trc sau nó cũng xin được thôi, chẳng qua là lâu hơn xíu, nếu nó giao chậm theo hd ký thì cứ phạt lãi nó theo hd ký thôi
Sợ thời điểm này ít ai dám ký mạnh tay lắm.

• Like
Hạng B2
8/5/09
224
493
63

Bác cũng vui tính ghê. Toàn đặt chỗ cho vui chứ HĐ ở đâu ra mà đòi phạt "nó"

• Haha
Hạng D
9/10/17
1.737
1.004
113
Bác cũng vui tính ghê. Toàn đặt chỗ cho vui chứ HĐ ở đâu ra mà đòi phạt "nó"
Nó phải ra hdmb ms đóng tiền tiếp chứ, ns chung trc sau cũng xây à bác, nhưng time này các dự án đang bị thanh tra nên nó tạm ngưng, e nghĩ ổn thì qua tháng 4 sẽ triển khai lại

25/2/13
1.081
10.130
113
Hayza, được em sales gởi cái tiến độ thanh toán như thế này, kiểu này tháng 03 làm sao mà xong tầng trệt được, hóng cái hợp đồng đặt cược tham khảo xem thế nào. Đúng là thời buổi bây giờ méo
tin được ai, ko nên mua nhà trên giấy.... Mấy năm trước thằng bạn em dính cái CT bên đường Nguyên Hồng, khóc ra tiếng mán luôn, giờ chưa thấy cây cọc nào trồi lên.

ASCENT PLAZA - NƠ TRANG LONG Q.BÌNH THẠNH

Attachments