Hạng B2
29/5/08
217
0
0
TP.HCM
Aston Martin V8 Vantage

Aston Martin DB9

Aston Martin V8 Vantage N400

Aston Martin DBS Racing Green

Aston Martin DBS Lightning Silver

Aston Martin DBS Infa Red

RE: Aston Martin !!!

bác Peter chịu khó lên www.NetCarShow.com rồi coppy đủ 100 hãng xe về cho anh em chiêm ngưỡng đi:)

cũng cỡ 1000 bài post ấy:D

trên ấy 1 tùan lại có vài con xe mới tha hồ post ảnh cho anh em OS cùng xem;)

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

nhắc tới AM em lại nhớ tới lần đầu bắt gặp Vanquish trên đường HN. trời nhá nhem tối, em đang thong thả trên chiếc 2 bánh thì... 1 hợp âm trầm mà sâu(hix ko biết tả thế nào)... vút qua em... ôi Vanquish >.< xe đẹp, tiếng bô ko thể chê được

Trích đoạn: kanz_min

nhắc tới AM em lại nhớ tới lần đầu bắt gặp Vanquish trên đường HN. trời nhá nhem tối, em đang thong thả trên chiếc 2 bánh thì... 1 hợp âm trầm mà sâu(hix ko biết tả thế nào)... vút qua em... ôi Vanquish >.< xe đẹp, tiếng bô ko thể chê được
[8|]mà dạo này lâu lắm k thấy V đen bác nhỉ

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

Trích đoạn: VincentWindsor

vâng, ko hiểu đi đâu, hồi xưa đã ít xuất hiện(cái thời nó là siêu xe duy nhất ở VN í), hay giờ nhiều siêu xe quá em nó ngúm luôn:D hả bác???

Trích đoạn: kanz_min

vâng, ko hiểu đi đâu, hồi xưa đã ít xuất hiện(cái thời nó là siêu xe duy nhất ở VN í), hay giờ nhiều siêu xe quá em nó ngúm luôn:D hả bác???
:Dthi thỏang em nó cũng hay đi ăn đồ nhật ở bà triệu đó bác

ngỏm thì chưa ngỏm đâu nhưng cũng do bất tiện trong việc lưu thông và báo chí dòm ngó nên chuyển qua sedan cho tiện

vui vui thì lại vác đi hóng gió chút

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

:Dthi thỏang em nó cũng hay đi ăn đồ nhật ở bà triệu đó bác

ngỏm thì chưa ngỏm đâu nhưng cũng do bất tiện trong việc lưu thông và báo chí dòm ngó nên chuyển qua sedan cho tiện

vui vui thì lại vác đi hóng gió chút

báo chí gì lạ thật??? em nó về đc 3-4 năm rồi là ít vậy mà còn dòm ngó gì hử trời??? [8|] làm lạc mất hoa hậu của em >.< hix, sao em kết hoa hậu AM và siêu nhân Range Rover thế :D