Tư Vấn Mua Xe AT hay MT???

AT hay MT?

• Total voters
    81
Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...
Hì hì
Thấy mọi người nhiệt tình tư vấn mà chủ thớt chưa quyết được, sợ tới lúc chủ thớt quyết xong thì lúc đó toàn xe tự lái không còn sản xuất MT hay AT để chọn, lại nhân cuối tuần nên đóng góp để chủ thớt quyết được nhanh hơn thôi mà bác.
Đúng rồi, muốn lên XHCN cần có con người CNXH như bác ba cái hay bà cãi @bacai này.

• Like
Reactions: bacai and xaxeno1
Hạng D
20/7/07
1.063
1.630
113
Bác đã thích rồi thì lên đây hỏi làm gì. Em cũng thích MT mà MT ở VN xe bị cắt option, trông bèo lắm :(

• Like
Reactions: dawmgoodman
Hạng B2
11/12/15
121
32
38
30
quan trọng khu vực bác di chuyển nếu đông xe thì chọn AT cho nhàn, còn nếu mà khu đông dân chọn MT tối về khỏi trả bài nhé kkk:);):(:mad::confused::cool::p:D:eek::oops::rolleyes:o_O

Tập Lái
3/7/17
12
5
3
43
những ông thần nào thích MT là do chưa bao giờ chạy AT, thế thôi.
Đù cha này nói sàm ghê. AT là xe phổ thông và phổ cập ai cũng có thể tập và lái nhanh chóng. Đó là xu hướng của hãng xe dành cho phân khúc khách hàng muốn dể sử dụng. Còn MT nó có phân khúc khác. Chứ liên quan gì chưa từng chạy AT.
Các giải đua xe thế giới cũng như địa hình hay các xe vận chuyển họ đều sx dòng MT vì những ưu điểm của nó nha bác.
Cùng máy cùng công suất 2 thằng chở tải trọng ngang nhau thì MT vượt trội về khả năng xử lý tốc độ cũng như địa hình xấu.
còn nhiều lắm nha.AT lái rất nhàn nhạ. Nhưng MT đều côn ga thì cũng nhàn nha bác.

Hạng D
20/9/16
1.777
2.290
113
Đù cha này nói sàm ghê. AT là xe phổ thông và phổ cập ai cũng có thể tập và lái nhanh chóng. Đó là xu hướng của hãng xe dành cho phân khúc khách hàng muốn dể sử dụng. Còn MT nó có phân khúc khác. Chứ liên quan gì chưa từng chạy AT.
Các giải đua xe thế giới cũng như địa hình hay các xe vận chuyển họ đều sx dòng MT vì những ưu điểm của nó nha bác.
Cùng máy cùng công suất 2 thằng chở tải trọng ngang nhau thì MT vượt trội về khả năng xử lý tốc độ cũng như địa hình xấu.
còn nhiều lắm nha.AT lái rất nhàn nhạ. Nhưng MT đều côn ga thì cũng nhàn nha bác.
tự nhiên lôi đua xe vô đây, đúng xàm